Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Bank nào dám liều khi 6 tháng giao dịch dưới 20k chỉ vài phiên nâng giá mà dám căn cứ vào giá mới này để cho vay? Các anh chị bank vào xác nhận cái.
Em cho là chỉ là 1 cách nói để tạo game ăn nhanh thôi. Không căn cứ được vào giá trị cốt lõi thì tung tin suy đoán không có cơ sở.
Viettle chỉ có thể là MB thôi

Sent from my iPhone using Tapatalk

Sáng nay không loay hoay vụ ô tô quen mất thì chị cũng mua 5k.
GIờ ngồi xem thôi.
Dành cho chị nhé

Viettle chỉ có thể là MB thôi

Anh Bé ơi, lấn cấn cái đó làm chi...cho nó mệch mỏi...Trâu Bò húc nhau...rùi mũi ngủm...Cứ để xong xuôi, hẳn tính đến kịch bản ủn ỉn...nhóe...
Anh Bé phụ em zai 1 tay, ủn VIC lên 1trđ/cổ...em thề, em hứa...tất cả các phe đều có lợi...không lo phe lào thọt phe lào... Ok???

Anh Bé ơi, lấn cấn cái đó làm chi...cho nó mệch mỏi...Trâu Bò húc nhau...rùi mũi ngủm...Cứ để xong xuôi, hẳn tính đến kịch bản ủn ỉn...nhóe...
Anh Bé phụ em zai 1 tay, ủn VIC lên 1trđ/cổ...em thề, em hứa...tất cả các phe đều có lợi...không lo phe lào thọt phe lào... Ok???
SDI chứ?
Ơ hay cái nhà anh này :19::21:

Anh có vẻ chưa tin Oil đang downtrend nặng nhỉ, Oil giảm từ 75usd về 53 usd chỉ trong một nốt nhạc, sang tuần nó mà gãy mốc 50 thì P sàn cả loạt. Trong nhóm P em thấy PVS là chì nhất, nhưng khả năng tuần tới PVS hay PVD đều bị call margin hết !!!
3/4 TK là P,1/4 là B.
Mình bigbet cho tới Giáng Sinh 2018.
Mọi thứ đang đi đúng con đường nó phải đi, :)))
Nào we cùng đợi Giáng Sinh và cùng chúc bình an cho nhau.!
DJ 27K
Oil +20% 66$

Status
Not open for further replies.
Back