Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Bank nào dám liều khi 6 tháng giao dịch dưới 20k chỉ vài phiên nâng giá mà dám căn cứ vào giá mới này để cho vay? Các anh chị bank vào xác nhận cái.
Em cho là chỉ là 1 cách nói để tạo game ăn nhanh thôi. Không căn cứ được vào giá trị cốt lõi thì tung tin suy đoán không có cơ sở.
Repo là một nghiệp vụ có bản chất không liên quan đến giá...dưới góc độ của một Banh Càng thì: Repo là một nghiệp vụ mang tính Nghệ Thuật, trong đó, cả người đi Repo lẫn người nhận Repo đều là Nghệ Sĩ...hihi

Khai thật đi, định mua xe từ hôm qua nhưng thấy người ta phân tích ăn 1200%/năm nên 9h sáng hôm nay mới đặt cọc, chối à :24::24:
Không chối được...nhưng không phải là do anh chim phân toách 1200% đâu...
Mà thực ra, là do nhớ lại cái vụ Vinschool...ngáp được cuôn rùi...nhưng đồng bọn chơi ít quá...tiếc con cá diếc...
Lần này chịquết...không ngáp 1 cuôn rùi...mà ngáp cả đàn rùi...anh nhóe

Thực ra nếu ruột Bim thì giá này cũng ngon...

chỉ chưa hiểu tại sao nhà máy GM lại lắp được xe Bim anh nhỉ...
Bản thân mình vẫn không thích ô tô nhưng bọn trẻ con nó thích lắm. Còn mình xác định nếu nhận xe, đi thử 1 thời gian mà thấy bất tiện thì bán cũng không lo lỗ nhiều. Vậy nên chắc chắn sẽ nhận xe và đi 1 thời gian. Chỉ bán nếu thấy bất tiện.

Không chối được...nhưng không phải là do anh chim phân toách 1200% đâu...
Mà thực ra, là do nhớ lại cái vụ Vinschool...ngáp được cuôn rùi...nhưng đồng bọn chơi ít quá...tiếc con cá diếc...
Lần này chịquết...không ngáp 1 cuôn rùi...mà ngáp cả đàn rùi...anh nhóe
Ừ, tờ ruẩn. Thoát sao được cặp mắt âm dương của Kào ha ha :21:
Dưng mà đặt mỗi 1 con có vẻ hơi ít nhỉ, hay chiều nay đặt thêm 9 con nữa? Sure win là phải oánh to chứ :21:

Ừ, tờ ruẩn. Thoát sao được cặp mắt âm dương của Kào ha ha :21:
Dưng mà đặt mỗi 1 con có vẻ hơi ít nhỉ, hay chiều nay đặt thêm 9 con nữa? Sure win là phải oánh to chứ :21:
Dạ, em cũng có cặp dương âm...hihi...Em với anh zai Bò thần ngồi gần thì không ai bị lệch cả anh chim nhóe...(tranh thủ ảnh đi ăn cơm, nói xấu sau lưng tẹo...hihi)
9 con vẫn còn ít...mà phải là tất tay...vì sure sure queen...hihi
Bài của con Tesla còn đó...rất khó...rất khó để mà thua...hihi
Chỉ tiếc...ước gì đó là xe điện...em zai cũng đu theo rồi...Năm 2019, chỉ có Điện mới có thể giải đen cho em zai được...Xăng thì không thể hóa giải Huyền Bí Chân Lý...tiếc ơi là tiếc...huhu

Dạ, em cũng có cặp dương âm...hihi...Em với anh zai Bò thần ngồi gần thì không ai bị lệch cả anh chim nhóe...(tranh thủ ảnh đi ăn cơm, nói xấu sau lưng tẹo...hihi)
9 con vẫn còn ít...mà phải là tất tay...vì sure sure queen...hihi
Bài của con Tesla còn đó...rất khó...rất khó để mà thua...hihi
Chỉ tiếc...ước gì đó là xe điện...em zai cũng đu theo rồi...Năm 2019, chỉ có Điện mới có thể giải đen cho em zai được...Xăng thì không thể hóa giải Huyền Bí Chân Lý...tiếc ơi là tiếc...huhu
Sure win chỉ có SDI thôi nhé :21:

Em có quen mấy người kinh doanh xe, nó nói không dám khuyên nhưng nếu định mua xe lúc này nó cũng mua Vinfast. VÌ nó nói thực sự là rất đẹp và hấp dẫn ở giá này.
Công nhận, nếu ruột Bim xịn thì giá 880 là khá hấp dẫn, đổi lại là chất lượng chưa kiểm chứng. Cái này là niềm tin vào anh Vova thôi.

Status
Not open for further replies.
Back