Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Dạ, thì đằng nào cũng nát...Nhưng mua xế, nó nát thì mình cũng đã sử dụng được một thời gian...
Chứ mà nát chứng...thì còn tốn time canh bảng ạ...
Suy xét...thì nát xe có lợi hơn nát chứng...dẫu biết, nát gì cũng đau...nhưng chưa tìm ra được lối thoát...huhu
Xe nó là tiêu sản. Nếu không quá dư thừa kiểu mua cái xe chỉ hết 2-3% tài sản thôi thì mua cũng được. Không có nhu cầu thường xuyên là sự lãng phí. Để đáp ứng nhu cầu sang chảnh nó dùng xe vài tỷ đến vài chục tỷ chứ mấy cái xe mèng mèng chưa đủ đô.

Xe nó là tiêu sản. Nếu không quá dư thừa kiểu mua cái xe chỉ hết 2-3% tài sản thôi thì mua cũng được. Không có nhu cầu thường xuyên là sự lãng phí. Sang chảnh nó dùng do vài tỷ đến vài chục tỷ chứ mấy cái xe mèng mèng chưa đủ đô.
Phải coi xe là phương tiện nhá chị đại, phương tiện giúp ta đi lại an toàn và tiện nghi tránh thời tiết độc hại :21:

Với mình thì thương hiệu không quá quan trọng khi đánh giá xe mà mình dựa vào tính năng kỹ thuật và trang bị.... Thiết tương quân đã đi Santa Fe đời 2016 trở lại đây chưa, so với con Fortuner và Inova của Toy nhưng dành riêng cho ao làng Đông nam á thế nào :1: Về độ bền của Santa Fe thì hỏi ngay dân buôn xe cũ là ra, dễ mà :21:
Thương hiệu là để đỡ hoang phí anh ạ, ví dụ: Múc con TOY sau vài năm, bán lại cũng đỡ lõm...hihi...đó là nhu cầu thiết thực!!!
Nhưng mà lái xế thì phải có cảm xúc mới hay...tính toán tiền bạc loay hoay...thì đi xe grab...hihi
Trên này, em thấy hay nhứt vữn là cách chơi của anh Bí...múc con Vitara hoặc con Jeep...sau độ lại...rồi đem đi phượt...hoặc đi thi kiếm giải...hihi

Xe nó là tiêu sản. Nếu không quá dư thừa kiểu mua cái xe chỉ hết 2-3% tài sản thôi thì mua cũng được. Không có nhu cầu thường xuyên là sự lãng phí. Để đáp ứng nhu cầu sang chảnh nó dùng xe vài tỷ đến vài chục tỷ chứ mấy cái xe mèng mèng chưa đủ đô.
Chị lại đọc sách của lão Cha Giàu Con Nhhèo...haizzzz...
Tư duy kiểu đó, mà best-selling cũng lạ thiệt...haizzzzz...
Em thắc mắc mãi???Vì sao bà cuôn lại khen nó hay???

Chị lại đọc sách của lão Cha Giàu Con Nhhèo...haizzzz...
Tư duy kiểu đó, mà best-selling cũng lạ thiệt...haizzzzz...
Em thắc mắc mãi???Vì sao bà cuôn lại khen nó hay???
Công nhựn mấy quyển sách kiểu này với mấy khóa dạy thành công, dạy làm giàu, dạy kinh doanh, dạy quản trị với mấy diễn giả kiếm được phết.

Dầu lao dốc mà PV không sàn chứng tỏ phải có gì đó hấp dẫn đăng sau. Theo dõi chặt chẽ.
vịt ngan luôn có độ trễ nhưng mình nghĩ khó có cửa lên,quan điểm của mình thì kết thúc 2018 dầu nằm ở 45.còn cổ cánh họ nhà dầu khí khó có cửa lên.đánh sóng ngắn quá rất nguy hiểm vì ít ai chịu đi đổ bô cho mình.mới bán VPB xong không nhẽ nó lại lên tiếp

Dạ, thì đằng nào cũng nát...Nhưng mua xế, nó nát thì mình cũng đã sử dụng được một thời gian...
Chứ mà nát chứng...thì còn tốn time canh bảng ạ...
Suy xét...thì nát xe có lợi hơn nát chứng...dẫu biết, nát gì cũng đau...nhưng chưa tìm ra được lối thoát...huhu
Em mới dùng đòn sáng nay, anh đừng làm nản lòng chiến sỹ như Pò thủ trưởng nhé :1:

vịt ngan luôn có độ trễ nhưng mình nghĩ khó có cửa lên,quan điểm của mình thì kết thúc 2018 dầu nằm ở 45.còn cổ cánh họ nhà dầu khí khó có cửa lên.đánh sóng ngắn quá rất nguy hiểm vì ít ai chịu đi đổ bô cho mình.mới bán VPB xong không nhẽ nó lại lên tiếp
Hết hứng thú với cổ phiếu rồi bác.
Còn 6 mã đầu toi cứ để đó thôi chứ chưa tìm được case nào ngon mà an toàn để tư tin xuống tiền

Em mới dùng đòn sáng nay, anh đừng làm nản lòng chiến sỹ như Pò thủ trưởng nhé :1:
Em ủng hộ anh Chánh mà...
Anh Chánh làm gì em cũng ủng hộ...

Em zai không còn oánh chứng...tăng/giảm đều vô thường cả. Em quan tâm Psychology của Phố vào thời điểm hiện nay hui...em áp dụng vào một môi trường khác...hihi

Mí cái tiêu sản tích sản tài sản vô sản, sinh sản là mí anh dạy quản chị, làm giàu, kinh doanh bđs hay giảng kiếm tiền đó.
Thật ra...nếu mà đọc sách làm giàu...thì không nên đọc bất cứ cuốn sách nào...nhỉ anh zai...hihi
Hiện tại, em nhận ra chỉ có hai cách làm giàu thực thụ:
1. Lên Phố Chứng, thì ngắm thần thái của anh zai mà phò lơ...
2. Đọc truyện cổ tích...Ăn Khế Trả Vàng...

Status
Not open for further replies.
Back