Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Ước rì mềnh là MMs...mình kéo mợ nó lên tầm 20 pts...ha ha... Bà con lại phi vào rào rào...
Phải oánh cho bà cuôn quen thế sideway cái đã...rồi BO nhoát...nó mới hú hồn...chứ lị...:19:
Chắc MMs đang cân nhắc vấn đề đầu tiên :)))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Hiếm khi nào giới chuyên gia, giới phân tích, giới trader, cao thủ, thấp thủ cùng nhìn thấy bear market đang đến như thế này. Mình cảm giác có một cơn bão rất lớn chuẩn bị quét qua từng ngọn cỏ, từng ngôi nhà, khi mà giới chứng cổ đang suy nghĩ về có nên chuyển sang săn bắt hái lượm không? :107::107::107:
Từ hồi bác tạo nick đến giờ, đã có dòng nhận định nào mang tính chất bullist chưa? :4:
Hỏi chơi trả lời chơi, hoặc next nếu không thick, bác nhé :113:
Cá nhân em thì thấy TT đang tốt dần, càng nhiều người bias càng tốt :1:

Theo bài anh Mark dạy điểm mua đẹp khi giá retest sau BO mà chế?... dọa là việc của người dọa chớ ảnh hưởng gì đến mềnh nhể...
FMC chế mua giá bn?
Mua giá 29.6. Đúng là chỉ nên bán khi giá cắt xuống MA20 thôi. Cơ mà cũng có cách nữa là bán ở điểm hòa vốn.

Theo cặp mắt âm dương của mềnh thì sắp có biển máu trên sàn, sau đó là giây phút huy hoàng của index....
Vậy lúc này đang huy hoàng hay biển máu vậy anh?
Kào tham miu trưởng đang dần lấy lại phong độ, còn Pò chính quỷ mất hết nhuệ khí nà cớ mần răng? :102:
Cả năm em cầm quả cân cho 2 anh rồi, mỏi tay quá...:20:

Tầm này mua bán đều khó anh ạ. Em thì khó quá nên nghỉ. Kiên nhẫn chờ nhà đầu tư sai lầm thôi, chứ lúc này khó mà kiếm tăng trưởng.
Theo bác thì yếu tố nào chính để gọi là tăng trưởng?
Và đánh giá sẽ dựa trên watchlist của bác, hay toàn TT?

Sao bíp vẫn khỏe nhỉ. Có cái j sai sai thì phải :))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk
Tính ra index rớt từ trên 1000 xuống 900 mà bip không chỉnh mấy, siu cổ phiếu rồi, tuy nhiên bọn cố gắng neo như bíp thế này đến khi rớt thì tàn nhẫn lắm....
Hồi tháng 4-5 cua bể cũng khỏe lắm hehe

Hay là do trước đó bị ghi tăng giá gốc khi định giá lại khoản đầu tư để cổ phần hóa nhỉ?????

Status
Not open for further replies.
Back