Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Sao em zai nhìn cái chart của nó, giống cái Hotel pattern quá anh zai???
Sau lovely cute là Hotel nhóe...để em zai chộp hình rồi ghi lại vào vở mới được...hihi
Khẩu quyết: Cứ thấy cute là nghĩ ngay đến hâu teo...kkk
Hâu teo thì phải ở CaLi mới đúng nhoa....hâu teo cà li phọt cà na....

Theo cặp mắt âm dương của mềnh thì sắp có biển máu trên sàn, sau đó là giây phút huy hoàng của index....
:24::24::24::24::24::24::24::24:
Anh zai cồm men một dòng, mà phải đến tầm 5 phút sau em zai mới hình tượng ra được...Thế nào là cặp mắt âm dương... Anh zai hài hước số 1 VC...phục

Chị tui thấy tui cầm guitar oánh rồi hát bài này với chất giọng Ăng lê chầm ấm, tiếng đàn dung dẫy não nề thì chị tui có mà ngất lịm đi vì sướng, phải ngậm sâm mới tỉnh lại được
Giừ này nghe Eagle huyền thoại mãi rồi, phải nghe bản quán nhậu VN mới chất anh nhé :21:

Hiếm khi nào giới chuyên gia, giới phân tích, giới trader, cao thủ, thấp thủ cùng nhìn thấy bear market đang đến như thế này. Mình cảm giác có một cơn bão rất lớn chuẩn bị quét qua từng ngọn cỏ, từng ngôi nhà, khi mà giới chứng cổ đang suy nghĩ về có nên chuyển sang săn bắt hái lượm không? :107::107::107:

Hiếm khi nào giới chuyên gia, giới phân tích, giới trader, cao thủ, thấp thủ cùng nhìn thấy bear market đang đến như thế này. Mình cảm giác có một cơn bão rất lớn chuẩn bị quét qua từng ngọn cỏ, từng ngôi nhà, khi mà giới chứng cổ đang suy nghĩ về có nên chuyển sang săn bắt hái lượm không? :107::107::107:
Tôi vẫn đang nhìn thấy cơ hội, và thị trường càng giảm thì cơ hội càng lớn.

Giết ca ơi là Giết ca ơi...
Lúc nì, em chỉ ước rì được nhìn vào cái Bet Table như bên sòng bạc...haizzz...
Em thề em hứa, là em sẽ ngồi đếm Chip...chứ không soi vía ai nữa...hic hic hic...

Em già rồi. Chỉ làm đc anh hùng, ko làm đc liệt sỹ :)))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back