Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
3000 hợp đồng tương đương 6 tỷ 1 lệnh phải không cụ @chim_non. Nếu thế cũng chỉ bình thường có gì gê gớm đâu so với lệnh mua mp bên cơ sở nhỉ. Với lại giờ nhiều dịch vụ margin lãi suất thấp bên cơ sở rồi nên bác nào VC muốn thử cảm giác mạnh bỏ 3 tỷ có sức mua 10 tỷ thì inbox em nhé :)
Gặp Cung thủ HL nhé :1:

3000 hợp đồng tương đương 6 tỷ 1 lệnh phải không cụ @chim_non. Nếu thế cũng chỉ bình thường có gì gê gớm đâu so với lệnh mua mp bên cơ sở nhỉ. Với lại giờ nhiều dịch vụ margin lãi suất thấp bên cơ sở rồi nên bác nào VC muốn thử cảm giác mạnh bỏ 3 tỷ có sức mua 10 tỷ thì inbox em nhé :)
Thấy Trần Tài bear dữ ta.

Đang full tiền 2 tháng nay thì him đấy phải thế thôi mà, bên PIF cũng vậy ôm 500 tỷ gửi tiết kiệm 3 tháng nay rồi :) Các bên đấy đang mong index sập về 600 để làm mẻ lớn, nhưng nhiều khi nhiều người cùng hóng về đấy nó lại không về :D

Thị trường down phát ông nào cũng vẽ viễn cảnh u tối cứ như mặt trời không còn mọc hướng tây nhỉ hehe
Thật ra nó down vì nó down thôi chứ viễn cảnh gì đâu. Chứng Mỹ có tăng, xung đột thương mại có chấm dứt thì nó vẫn down thôi hehe

Thị trường down phát ông nào cũng vẽ viễn cảnh u tối cứ như mặt trời không còn mọc hướng tây nhỉ hehe
Thật ra nó down vì nó down thôi chứ viễn cảnh gì đâu. Chứng Mỹ có tăng, xung đột thương mại có chấm dứt thì nó vẫn down thôi hehe
Người ta bearish âm thầm,
Còn anh huỵch tẹt hô ầm phố rum :2cool_misdoubt:
Ví dầu Tập chẳng chiến Trumb,
Anh tôi vẫn cứ đội chum vậy à? :2cool_sexy_girl:

Status
Not open for further replies.
Back