Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Vẫn mãi hát khúc quân hành ca !!!

Status
Not open for further replies.
Giờ các quỹ nội full tiền 3 tháng nay rồi thì lấy đâu ra vol, ông nào cũng lõm thun chim cho 2018 rồi, nhịp giảm vừa rồi là cần thiết cho FM nào tận dụng thôi. Vượt 930 sẽ có vol ngay thôi:) Gia cát dự chiều nay dòng tiền mới sẽ xuất hiện !!!
Vâng. Em hỏi cho thắc mắc của phần đông nhỏ lẻ :). Chỉ dám hỏi trên này, sợ hỏi con Robot nó lại mắng mình là NU :102:

Sọt fut right now, right double now and hold til the end of this month.
Xí ơi đừng sợ.
Thế là lại phải chuyển xèng vào acc để sọc ạ...hic... Còn hơn 20 củ...sau 1 cú hack và 1 cú vía đè...
Thôi thì...quá tam 3 bận...Chơi luôn...
Sóc tất tay...theo anh zai...về 800 chốt hỉ? :113:

Chắc anh Bò Thần đi tồ tồ / hoặc đi ngắm kute... Không lý nào lại chơi tiệt chiu rút phích...dụ mềnh đập xong rồi rút phích...haizzz

Chắc anh Bò Thần đi tồ tồ / hoặc đi ngắm kute... Không lý nào lại chơi tiệt chiu rút phích...dụ mềnh đập xong rồi rút phích...haizzz
Anh Bò hô mồm hô xung phong nhưng vẫn nấp dưới hào... khổ thân anh Cào vác súng lao lên dưới làn mưa đạn :24:

Mới ăn trưa xong...
Cứ theo chủ trương mà làm...
Làm theo chủ trương của anh zai rồi, và cũng ăn trưa xong rồi.
Em nghĩ, trong tuần này, thể nào cũng có cú drop 50đ. Tự tin lắm anh Bò Thần. Thần Thái của anh, xứng đáng vị trí Quán Quân ở xứ Phù Tê...:113:
Cảm ơn Thần!

Anh Bò hô mồm hô xung phong nhưng vẫn nấp dưới hào... khổ thân anh Cào vác súng lao lên dưới làn mưa đạn :24:
Anh ý cũng sọc tất tay rồi anh Dị. Thần nhập vào ảnh mí hôm nay rồi...mà ảnh cố giấu đó thôi...W&Soi...

Em thấy lạ nên vô thử web bidv xem thì thấy đó là số tiền theo mệnh giá hehe, đoán chắc giá bán đâu đó 25k cộng trừ 10%
Lấy ý kiến cổ đông xin phát hành thôi, còn phát hành bao nhiêu thì ủy quyền cho hđqt nên tài liệu không ghi giá bán đâu
Chào ngày mới thiện lành hehe
Ờ, vào web xem thì đúng là giá trị cổ phần phát hành theo mệnh giá dự kiến...
Vậy chắc cái 700tr đô hôm nọ là tin được.

1 lệnh mp hơn 3000 HĐ quét xuống lúc 1pm, ý các anh là gì đây?
Các loại stoploss bị quét trong 1 giây, quá tởm :1:
3000 hợp đồng tương đương 6 tỷ 1 lệnh phải không cụ @chim_non. Nếu thế cũng chỉ bình thường có gì gê gớm đâu so với lệnh mua mp bên cơ sở nhỉ. Với lại giờ nhiều dịch vụ margin lãi suất thấp bên cơ sở rồi nên bác nào VC muốn thử cảm giác mạnh bỏ 3 tỷ có sức mua 10 tỷ thì inbox em nhé :)

Status
Not open for further replies.
Back