Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Bác nhắc đến 33 làm e mới nhớ CR7 có kháng cự nhẹ ở vùng 33-34, có lẽ nào nhịp này CR7 lên 33-34 lấp GAP cái nhỉ :) chị Đại @TTN đâu vào ủn đít đi còn chần chờ gì nữa :D. Tầm này mà có trai 6 múi vuốt vẻ thì cứ phải gọi là nhỉ :D
:24::24::24:
các mốc 30-32-35

Messi là HNG hay HAG? :21:
Hehe chị Đại giỏi thế gì cũng biết thế này thì làm sao NAV tăng bầng lần cho 2019 được đây :)
Bộ 3 hà lan bay hôm nay cũng ổn nhưng tâm điểm giờ phải là CR7 thật. Đẳng cấp CR7 trong 8 năm qua đúng là không thể bàn cải nhỉ, doanh nghiệp tăng trưởng liên tục và thị phần sắp tới lại vô đối rồi :)

CR7 tây đã trở lại mua ròng giống với gái gạo trắng nước trong sau một giai đoạn dài do lo ngại chiến tranh thương mại, với việc sản lượng tháng 1 thép CR7 đang tăng trưởng hơn 20% so với cùng kỳ thì anh em VC chuẩn bị vào đường đua để CR7 vượt 30 nào @TTN @HOANGLINH .Bluechip đầu ngành mà PE 7 có được xem là rẻ không nhỉ :D. 2019 -2020 lại tiếp tục tăng trưởng tiếp :)
Mình đã tất toán xong.Lo cuối năm YEAR END PARTY cho cty.
Nghỉ TẾT .

Last edited:
Mình đã tất toán xong.Lo cuối năm YEAR END PART cho cty.
Nghỉ TẾT .
Tiếc cho ông anh quá, vùng 36 em khuyên anh khoan đã mua CR7đợi đến lúc Retails call margin xong về vùng 29 lại chê, quá đáng tiếc trong khi CR7 FA lại bắt đầu tăng trưởng khi thị phần được confirm rất nét cho 2 tháng qua rồi :). Anyway chúc ông anh ăn tết to sang năm lại tiếp tục hành trình cho big deal nhé ;)

Chào thứ năm ace thiện lành hehe

Chào anh Bò kho và anh chị; Anh Bò sắm mai đào gì chưa?. năm nay ra đường thấy ít chưng mai quá :)
Tết năm nay không khí có vẻ không rộn ràng, mọi người ít nhắc tết tới, chắc do năm lẻ.
Em có cây mai thôi, bông cũng kha khá. Nhà về quê hết còn mình em nên làm biếng hoa hòe hehe
Nghe tạm, anh này hát hổng có hay

Status
Not open for further replies.
Back