Ủng hộ Vietcurrency

Diễn đàn đã nhận được sự ủng hộ của chị Đại TTN và bác Anr012. Cám ơn chị và bác nhiều, chúc chị Đại năm mới trade thành công, trở thành người văn võ song toàn, TA, FA uyển chuyển như múa...

Theo yêu cầu, mình cập nhật lại số tài khoản cho các bạn tiện tìm:

Năm nay em sẽ đứng ra nhận các khoản ủng hộ, nên mong các bác chuyển cho em theo địa chỉ sau:

Tên tài khoản: Trần Anh Nam

Số tài khoản: 0011000568804

Tại Ngân hàng Vietcombank, Hội sở

Trên Nội dung chuyển các bác ghi giúp Tên người gửi và nội dung Ủng hộ VC để em làm thống kê báo cáo số tiền đầy đủ

Bác nào muốn ẩn danh vui lòng inbox em để em không nêu rõ trong thống kê nữa.

Xin chân thành cám ơn mọi người.

TỔNG KẾT

Giờ cũng đã cuối năm, chắc việc ủng hộ có thể tổng kết nho nhỏ lại để tri ân những tấm lòng hướng tới sự duy trì cho Vietcurrency tiếp tục hoạt động.
Tất nhiên nếu bác nào còn muốn giúp đỡ VC thì em vẫn luôn rộng mở để tiếp nhận sự hỗ trợ của các bác. Mọi sự giúp đỡ dù ít dù nhiều đều mang đậm tình cảm của VC và Ban quản trị luôn biết ơn về điều đó.

Em đã nhận được sự ủng hộ như sau:
1) Bắn Chim: 500k
2) Patriot: 700K
3) MrM: 500k
4) Chimnon: 1000K
5) Pippo: 1000k
6) Conbosua14: 500K
7) TuanMinh: 1000k
8) Ẩn danh: 1000k
9) R-trader: 1000k
10) TTN: 500k
11) Anr012: 500k
12) Penrit: 1000k
13) Minhkem: 500k
14) recovery: 500k
Tổng cộng: 10.200.000 VND

Số tiền này sẽ được dùng vào các hoạt động sau:
Do duy trì giấy phép mạng XH nên cần duy trì cty VC Brothers, vậy cần có các khoản chi sau:
a) Đóng thuế môn bài, các loại thuế phí
b) Chi trả lương kế toán làm báo cáo thuế
c) Duy trì tên miền và hosting
d) Chi trả cho bộ phận kỹ thuật duy trì hệ thống

Xin cám ơn các bác đã nhiệt tình đóng góp. Sang năm mới hy vọng VC mình sẽ thu được nhiều thành quả tốt hơn, và phát triển mạnh mẽ hơn.

Về phía Ban quản trị đang cố gắng nghiên cứu phát triển nội dung về Fintech: Công nghệ cho ngành tài chính, đây là chủ đề được các ngân hàng và các tổ chức quan tâm nhiều và ở VN vẫn có rất thiếu. Hy vọng sẽ thu hút được người đọc và tham gia trao đổi trên diễn đàn

Chiều hôm qua, em có gửi một chút lòng thành cho diễn đàn. Chúc mọi người năm mới an lành, sức khỏe dồi dào, kinh tế thịnh vượng. xuan ky hoi.jpg

Chiều hôm qua, em có gửi một chút lòng thành cho diễn đàn. Chúc mọi người năm mới an lành, sức khỏe dồi dào, kinh tế thịnh vượng. View attachment 5537
Cám ơn bác, mình đã nhận được đóng góp của bác và anh HoangLinh
Nhân dịp năm mới chúc mọi người manh khỏe, năm mới công việc thuận lợi xuôn sẻ, đầu tư thắng lợi.

ỦNG HỘ VIETCURENCY 2020

Cứ mỗi mùa xuân đến
Lại thấy ông đồ già
Mực tàu và giấy đỏ
Ngồi bên đường múa chart

Cái trend diễn đàn như một cái chart tuột xuống, ai cũng thấy, ai cũng biết và thật khó hành động. Cũng đôi ba lần muốn buông tay nhưng vài lần nhận được các cuộc gọi xa xôi, những user đã không viết bài nữa vẫn duy trì việc vào vietcurency.vn như một thói quen dài hạn, những mem còn đang sinh hoạt vẫn còn rất nhiệt tình, tất cả đã giữ lại được mong muốn có 1 nơi để giao lưu theo một cách rất trừu tượng.

Năm nay Tết sớm nên dù thị trường không được hứng khởi lắm nhưng em cũng mạo muội xin gửi nội dung kêu gọi ủng hộ để có thể thu xếp các công việc liên quan đến diễn đàn sớm cho đỡ bận rộn. Năm 2020 cũng sắp đến nên một số công việc như đóng thuế môn bài, gia hạn tên miền, host nếu được thu xếp sớm cũng đỡ cho quỹ thời gian không thật rộng rãi.

Năm nay em sẽ đứng ra nhận các khoản ủng hộ, nên mong các bác chuyển cho em theo địa chỉ sau:

Tên tài khoản: Trần Anh Nam

Số tài khoản: 0011000568804

Tại Ngân hàng Vietcombank, Hội sở

Trên Nội dung chuyển các bác ghi giúp Tên người gửi và nội dung Ủng hộ VC để em làm thống kê báo cáo số tiền đầy đủ

Bác nào muốn ẩn danh vui lòng inbox em để em không nêu rõ trong thống kê nữa.

Vẫn như thông lệ mọi năm em sẽ công bố các khoản ủng hộ cũng như các nội dung sử dụng (sủ dụng cũng vẫn giống mọi năm ạ)

Xin chân thành cám ơn mọi người.

Cám ơn tấm chân tình ủng hộ của mọi người.
Em đã nhận được ủng hô của anh chimnon và bác Patriot mỗi người 1000k.

Chị vừa chuyển 1 tr từ BIDV quên không ghi là chuyển cho VC
Em cám ơn chị, em nhận được 1 khoản ko tên của chị, và 1 khoản của nick ktxd mỗi người ủng hộ 1000k.
Em vừa nhận được khoản ủng hộ 1000k của bác batmi_bimat, một thành viên chưa post bài hay sao ấy nhỉ?
Thanks mọi người

Last edited:
Em cám ơn chị, em nhận được 1 khoản ko tên của chị, và 1 khoản của nick ktxd mỗi người ủng hộ 1000k.
Em vừa nhận được khoản ủng hộ 1000k của bác batmi_bimat, một thành viên chưa post bài hay sao ấy nhỉ?
Thanks mọi người
Chào các anh chị,
Em tham gia diễn đàn cũng lâu, chủ yếu học hỏi nhiều từ các anh chị. Cám ơn các anh chị đã duy trì diễn đàn!

Chào các anh chị,
Em tham gia diễn đàn cũng lâu, chủ yếu học hỏi nhiều từ các anh chị. Cám ơn các anh chị đã duy trì diễn đàn!
Thỉnh thoảng trao đổi cho có không khí, và từ trao đổi mới vỡ thêm những kiến thức mới chứ...

Có thêm bác KieuTrang ủng hộ 1000k, bác dauto ủng hộ 500k. Có thêm bác 01st ủng hộ 500k, bác wallblack ủng hộ 1000k. Lại thêm mấy bác chưa post bài bao giờ thì phải

Last edited:
Em tóm tăt lại khoản ủng hộ đã nhận được trong những ngày qua như sau:
1) Anh chimnon
2) Patriot
3) Chị Đại TTN
4) Bác ktxd
5) batmi_bimat
6) KieuTrang
7) dauto
8) 01st
9) wallblack

Back