Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Có sách đọc mãi không vào. Có sách đọc từng lời mà thấy như gặp được tri âm, tri kỷ.
Đọc mà dựa vào rì viu của người khác thì cảm nhận cá nhân sẽ bị mất tính khách quan.
Đọc đi rồi sẽ thấy...Sau này hối tiếc, năm son tháng đỏ...ko hái tiền...mà đi mót trữ...Tiếc thay...

• Like
Reactions: TTN
Đọc đi rồi sẽ thấy...Sau này hối tiếc, năm son tháng đỏ...ko hái tiền...mà đi mót trữ...Tiếc thay...
KIếm tiền á?
Tất cả đã sẵn sàng chỉ chờ tiền nó đổ ầm ầm vào TK hoặc không cánh mà bay nữa thôi :21::21::21:

Đọc HOMO Sapiens và HOMO Deus đi.
Lúc đó sẽ không còn tin vào thánh thần hay vận hạn gì nữa.
Break free
Chị mới đọc được có mấy trang đầu và mê mẩn luôn.

LƯỢC SỬ LOÀI NGƯỜI À?

MÌNH KHUYÊN CẬU ĐỌC THÊM

LƯỢC SỬ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ;

NHỮNG KHÁM PHÁ VĨ ĐẠI

.... CẬU SẼ CÒN MÊ MAN NHIỀU...

LƯỢC SỬ LOÀI NGƯỜI À?

MÌNH KHUYÊN CẬU ĐỌC THÊM

LƯỢC SỬ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ;

NHỮNG KHÁM PHÁ VĨ ĐẠI

.... CẬU SẼ CÒN MÊ MAN NHIỀU...
Tặng đê.
Đây toàn thích đọc sách được tặng.
Trân trọng lắm luôn ý :10:

Tặng đê.
Đây toàn thích đọc sách được tặng.
Trân trọng lắm luôn ý :10:

MÌNH KHÔNG CÓ THÓI QUEN TẶNG SÁCH

1 LÀ TỐN TIỀN
2 LÀ TẶNG LẦM NGƯỜI
3 LÀ TẶNG LẦM SÁCH
VÌ VẬY MÌNH CHỈ GIỚI THIỆU THÔI
MÌNH CŨNG NGẠI NHẤT AI HỎI MƯỢN SÁCH. CÓ BẠN CHẮC CHẮN KHÔNG ĐỌC NHƯNG VẪN MƯỢN VÌ HỌ NGHĨ MƯỢN SÁCH MÌNH LÀ CHO MÌNH ÂN HUỆ, 1 KIỂU TÁN THƯỞNG ... SAU ĐÓ VỀ VỨT 1 XÓ, MÀ ĐẾN LÚC ĐÒI THÌ TOÀN KHÔNG TRẢ... KHÔNG PHẢI VÌ SÁCH HAY MÀ VÌ QUÊN... CHỨ NGƯỜI ĐỌC SÁCH ÍT KHI QUÊN SÁCH LẮM...

trong sg, quán hard rock ngay continental cũng có ban nhạc PHI chơi nhạc sống, nao Anh vào call em ta đi, hạt dẻ lắm
giờ già rồi, tìm mấy quán quanh khu thảo điền ngồi hóng gió sông yên tĩnh nhìn về thành phố xa xa và nghĩ nó sẽ như nào trong vài năm nữa có hứng hơn

1 LÀ TỐN TIỀN
2 LÀ TẶNG LẦM NGƯỜI
3 LÀ TẶNG LẦM SÁCH
MÌNH CŨNG NGẠI NHẤT AI HỎI MƯỢN SÁCH. CÓ BẠN CHẮC CHẮN KHÔNG ĐỌC NHƯNG VẪN MƯỢN VÌ HỌ NGHĨ MƯỢN SÁCH MÌNH LÀ CHO MÌNH ÂN HUỆ, 1 KIỂU TÁN THƯỞNG ... SAU ĐÓ VỀ VỨT 1 XÓ, MÀ ĐẾN LÚC ĐÒI THÌ TOÀN KHÔNG TRẢ... KHÔNG PHẢI VÌ SÁCH HAY MÀ VÌ QUÊN... CHỨ NGƯỜI ĐỌC SÁCH ÍT KHI QUÊN SÁCH LẮM...
a có quyển nào hay cho e mượn đi, còn việc trả thì ... có thể e cũng quên :24:

SZC rít ga khiếp phết nhỉ @TTN? :13::13:
Vâng anh.
Giá đất tăng mạnh mấy năm qua nên các công ty bất động sản có quỹ đất sạch từ trước sẽ hưởng lợi lớn ạ.
SZC năm 2011 cho thuê đất với giá 268.000 đ/m2 thì hiện nay giá thuê đã lên đến 1.175.000 đ/m2.
Rất nhiều công ty bất động sản hiện nay mang quy giá đất đang sở hữu thành tiền thì số tiền đó lớn gấp vài lần vồn hóa + nợ vay. Quan trọng là chọn ai và ai được chọn :21:

1 LÀ TỐN TIỀN
2 LÀ TẶNG LẦM NGƯỜI
3 LÀ TẶNG LẦM SÁCH
Hét vào mẹt phụ nữ. Phũ quá :))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Phụ nữ hay đàn ông cũng thế cả thôi vì cốt lõi là ở cái số 1. TỐN TIỀN :21:
Giờ mới bít.
Theo khái niệm đó em ko phải nữ cũng chẳng phải nam rồi :)))

• Like
Giờ mới bít.
Theo khái niệm đó em ko phải nữ cũng chẳng phải nam rồi :)))

Không sợ tốn tiền thì lại vướng cái thứ 2 là sợ lầm người :21::21::21:
Nói chung là sợ...nhiều thứ :21:

Không sợ tốn tiền thì lại vướng cái thứ 2 là sợ lầm người :21::21::21:
Nói chung là sợ...nhiều thứ :21:
Cân bằng. Nói chung là phải cân bằng thôi chị :))
Cái j cũng sợ thì ko làm đc j. Ông đó chém thôi.
Tự tạo lớp phòng vệ :))

• Like
Phụ nữ hay đàn ông cũng thế cả thôi vì cốt lõi là ở cái số 1. TỐN TIỀN :21:
MÌNH VIẾT THEO TRÌNH TỰ

CỐT LÕI LÀ SỐ 1. TỐN TIẾN VÌ VẬT CHẤT QUYẾT ĐỊNH Ý THỨC MÀ

THỨ 2 LẦM NGƯỜI, NGHĨA LÀ NGƯỜI TA HỎI VẬY CHẮC GÌ ĐÃ THÍCH ĐỌC THỂ LOẠI ẤY THẬT, NGƯỜI THÍCH NGƯỜI KHÔNG LÀ CHUYỆN RẤT BÌNH THƯỜNG, CÁI MÌNH THÍCH NGƯỜI KHÁC CHẮC GÌ ĐÃ THÍCH, VẬY CÓ THỂ TẶNG LẦM NGƯỜI KHÔNG THÍCH THÌ PHÍ

THỨ 3 LÀ LẦM SÁCH VÌ CÓ KHI SÁCH NÓ SAI CHỖ NÀO ĐÓ MÌNH TƯỞNG ĐÚNG, ĐEM TẶNG NGƯỜI TA, HỌ ĐỌC HỌ CŨNG LẦM NHƯ MÌNH, NHƯ VẬY LẠI CÓ THÊM 1 NGƯỜI (NGOÀI MÌNH RA) TIẾP NHẬN VÀ TRUYỀN BÁ KIẾN THỨC KHÔNG ĐÚNG, TƯ TƯỞNG SAI TRÁI.

CẬU ĐỪNG GIẬN NHÉ

Cân bằng. Nói chung là phải cân bằng thôi chị :))
Cái j cũng sợ thì ko làm đc j. Ông đó chém thôi.
Tự tạo lớp phòng vệ :))

Nhưng HDG clear mọi nỗ lực tăng giá cũng là vấn đề. Trừ khi... :))

MÌNH VIẾT THEO TRÌNH TỰ

CỐT LÕI LÀ SỐ 1. TỐN TIẾN VÌ VẬT CHẤT QUYẾT ĐỊNH Ý THỨC MÀ

THỨ 2 LẦM NGƯỜI, NGHĨA LÀ NGƯỜI TA HỎI VẬY CHẮC GÌ ĐÃ THÍCH ĐỌC THỂ LOẠI ẤY THẬT, NGƯỜI THÍCH NGƯỜI KHÔNG LÀ CHUYỆN RẤT BÌNH THƯỜNG, CÁI MÌNH THÍCH NGƯỜI KHÁC CHẮC GÌ ĐÃ THÍCH, VẬY CÓ THỂ TẶNG LẦM NGƯỜI KHÔNG THÍCH THÌ PHÍ

THỨ 3 LÀ LẦM SÁCH VÌ CÓ KHI SÁCH NÓ SAI CHỖ NÀO ĐÓ MÌNH TƯỞNG ĐÚNG, ĐEM TẶNG NGƯỜI TA, HỌ ĐỌC HỌ CŨNG LẦM NHƯ MÌNH, NHƯ VẬY LẠI CÓ THÊM 1 NGƯỜI (NGOÀI MÌNH RA) TIẾP NHẬN VÀ TRUYỀN BÁ KIẾN THỨC KHÔNG ĐÚNG, TƯ TƯỞNG SAI TRÁI.

CẬU ĐỪNG GIẬN NHÉ
Mình bị từ chối quen rồi nên không giận đâu :10:

Status
Not open for further replies.
Back