Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
9 chị nó liên quan rất chi là mật thiết với ttck,đó là TQ họ thực hiện thành công chính sách đả hổ do vậy nó mới ổn định và phát triển,Vịt ngan cũng sẽ như vậy nếu Cụ khỏe mạnh và tiếp tục chính sách đang theo đuổi.
Ngay cả khi bây giờ tôi đang ngồi giữa tâm bão vì 30% TK là SDI nhưng tôi tin cả Anh Vượng và Bác Trọng đều là những chính nhân quân tử nên nếu có sai lầm thì phải trả giá nhưng sẽ không có chuyện ép chết nhau. Vì vậy tôi không những không chạy mà còn bổ sung vị thế.

watchlist có 2 con thuộc diện xác chết sống lại (ko mua chỉ xem) thì hôm nay cả 2 đều tím ngắt.

• Like
Reactions: TTN
Ngay cả khi bây giờ tôi đang ngồi giữa tâm bão vì 30% TK là SDI nhưng tôi tin cả Anh Vượng và Bác Trọng đều là những chính nhân quân tử nên nếu có sai lầm thì phải trả giá nhưng sẽ không có chuyện ép chết nhau. Vì vậy tôi không những không chạy mà còn bổ sung vị thế.
E ko biết a vượng và bác trọng ở chỗ bác có giống bác trọng và a vượng xóm e ko chứ e cũng rất tin họ đều là những chính nhân quân tử.chỉ có điều tại xóm em a vượng là tay to nhưng ko quân tử,còn bác trọng ở xóm tôi giờ già rồi sức khỏe ko tốt như thời trẻ trâu,giờ nói ko ai nghe.sẽ chẳng có ai ép ai chết mà cái đơn giản nhất họ cố tình ko hiểu.Già rồi thì sẽ chết chứ chống làm sao được mệnh trời.

SDI đầu giờ sáng có 20k mua giá 65 e cá 99,9% bên mua và bán là từ 1 người :)) ... nên chế cứ yên tâm có tay to đỡ đòn cùng :))

Con zoombie VHG mới kinh dzị... x4 roài mà cứ chất trần cứng cựa... cùng quê a F.uk có khác :)
Thống kê của các nhà kinh tế học quả không sai: Mua những kẻ thua cuộc có lợi nhuận tốt hơn
Chỉ có điều vận dụng khó quá :105:

20k là tay to thì 35k của chị là tay rất to à? :21:
Nếu vậy thì không giải quyết được vấn đề rồi :105:
Tay To Nhứt thì e tuổi gề dám nói :))
Bỏ 20k giá trời ơi để đẩy giá tb thì chế phải hiểu là đang kẹp 100k trở lên chớ... chơi cờ mà ko luận nước đi thằng chơi cùng là xao hehe..

Status
Not open for further replies.
Back