Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Khó lắm. Vì lúc đó vẫn thấy còn biên an toàn cao nên bảo bán đi cảm giác đứt ruột như chị Dậu bán con ấy.
Không quá khó, khi ta có tình yêu bao la...ta hạnh phúc khi nhân loại hạnh phúc, ta phải san sẻ cơ hội cho nhân loại. Bà chị không tin, cứ đến cái kệ sách, lấy bất kỳ cuốn Kinh Phật nào ra, đều có thể đọc được 4 chữ... Từ Bi Vô Lượng... Đây là bí kíp của mọi bí kíp, đặc biệt hơn ở chỗ: nó không cần giấu vào ruột gối và đọc ban đêm nhé!

Có cái này hay nè.
If we want a perfect entry, we will never trade.
If we want a perfect company, we will never invest.
If we want a perfect person, we will never marry.
If we want a perfect job, we will never be employed.
Perfection is not the goal, success is.

Có cái này hay nè.
If we want a perfect entry, we will never trade.
If we want a perfect company, we will never invest.
If we want a perfect person, we will never marry.
If we want a perfect job, we will never be employed.
Perfection is not the goal, success is.
Cái này hay hơn, em nghĩ vậy:
Cảm ơn anh zai Bò Thần, không có anh khai ngộ, em đã không bỏ VTP để đến với VEA. Anh là ánh sáng của cuộc đời em...dẫu em đã cắt lỗ đúng váy, bỏ mất cơ hội lần này. Không ăn được là do em dở quá, niềm tin yếu đuối quá!
Lần tới, anh zai phím hàng, em hứa sẽ hold thật chặt ạ...không phụ lòng anh nữa ạ!

Cái này hay hơn, em nghĩ vậy:
Cảm ơn anh zai Bò Thần, không có anh khai ngộ, em đã không bỏ VTP để đến với VEA. Anh là ánh sáng của cuộc đời em...dẫu em đã cắt lỗ đúng váy, bỏ mất cơ hội lần này. Không ăn được là do em dở quá, niềm tin yếu đuối quá!
Lần tới, anh zai phím hàng, em hứa sẽ hold thật chặt ạ...không phụ lòng anh nữa ạ!
Klara và Vinfast có làm khó Honda được không ta?

Status
Not open for further replies.
Back