Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
@Rai2705 tướng quân vào đây chém ró đi, đừng núp trong nhà bà Bon nữa, gà gáy sáng roài :4:
Năm cũ qua rồi, giờ nhìn lại em thấy cần thay đổi mình, ít nói chút hay hơn :1:
Về TT hiện tại, hy vọng có sóng ngắn cho mọi người đón Xuân.
Còn CP, Gà không bàn nữa, Vịt chiên theo em mới cần theo dõi, vì sẽ quyết định con đường của VNI trong 2019 này.
Vẫn thế, tiếp tục chờ, nhưng không lâu nữa đâu, lại đoán thế :1:

tin chuẩn ko bác, vì ngắn hạn nó quyết định dc nhiều thứ
Bác cứ inbox bác @HOANGLINH là biết thông tin của mình thường trước 2 tuần so với thị trường. Bên Bác cần làm deal cứ inbox cho mình nhé, bên mình cấp nguồn lãi suất thấp và deal tốt sẵn sàng cho 3:7 để chiến cho nó phê :)

Năm cũ qua rồi, giờ nhìn lại em thấy cần thay đổi mình, ít nói chút hay hơn :1:
Về TT hiện tại, hy vọng có sóng ngắn cho mọi người đón Xuân.
Còn CP, Gà không bàn nữa, Vịt chiên theo em mới cần theo dõi, vì sẽ quyết định con đường của VNI trong 2019 này.
Vẫn thế, tiếp tục chờ, nhưng không lâu nữa đâu, lại đoán thế :1:
Rái ca ơi,
Thay đổi là tốt, nhưng đổi thay cũng cần chọn lựa đúng cái để thay. Ví như cái xe vậy, hỏng máy mà cứ đi thay nhớt là không giải quyết được gì.Theo em zai, Rái ca chỉ cần đổi một tẹo thôi, là thành công rực sáng, hơn cả ngọn đuốc của 8 ca luôn í...anh có tố chất của người tài lắm, em thấy vậy.

Thay thế này nhé, chọn lựa niềm tin, sau đó gia tăng Vol khi có lãi, chớ đừng có gia tăng theo hướng có biên an toàn...cao hơn. Khác biệt không phải là đi ngược lại đám đông, khác biệt là đi cùng hướng với đám đông, tung hô và cảm ơn họ thật nhiều, anh nhé! Bởi lẽ, không có họ, thì không có ta của ngày hôm nay.
Kính củ Tỏi!

Thay thế này nhé, chọn lựa niềm tin, sau đó gia tăng Vol khi có lãi, chớ đừng có gia tăng theo hướng có biên an toàn...cao hơn. Khác biệt không phải là đi ngược lại đám đông, khác biệt là đi cùng hướng với đám đông, tung hô và cảm ơn họ thật nhiều, anh nhé! Bởi lẽ, không có họ, thì không có ta của ngày hôm nay.
Kính củ Tỏi!
Cũng vơ mặt như chơi nếu không nhanh nhạy và có công cụ hỗ trợ khác.
Chẳng phải chị mua SDI 78 rồi nó lên 130, sau đó mới tụt về 45 hay sao?

Rái ca ơi,
Thay đổi là tốt, nhưng đổi thay cũng cần chọn lựa đúng cái để thay. Ví như cái xe vậy, hỏng máy mà cứ đi thay nhớt là không giải quyết được gì.Theo em zai, Rái ca chỉ cần đổi một tẹo thôi, là thành công rực sáng, hơn cả ngọn đuốc của 8 ca luôn í...anh có tố chất của người tài lắm, em thấy vậy.

Kính củ Tỏi!
Xin ghi nhận hết, nhất là củ tỏi.
Còn nội dung, tạm lấy ví dụ với Mod Chim ở trên, cặp Gà - Vịt em cũng chọn rồi đó.
Chờ kết quả xem thế nào :1:

Cũng vơ mặt như chơi nếu không nhanh nhạy và có công cụ hỗ trợ khác.
Chẳng phải chị mua SDI 78 rồi nó lên 130, sau đó mới tụt về 45 hay sao?
Chị hãy hít một hơi sâu, rồi thở một hồi lâu...
Chị bỗng nhiên nhận ra, câu hỏi đã có sẵn câu trả lời...trong đó.
Ví như: em zai mua sdi 120, có lãi. Sau mua tiếp 130, nhưng lỗ, thì em zai sẽ không gia tăng vol theo biên độ an toàn nữa. Giả như, nó lại lõm luôn mức 120, thì em lại cũng chẳng thể mua thêm... Mà em zai sẽ lên Phố Dzum, tung hô đẹp đẽ, để họ mua vào vì quá an toàn...Đến đây, giá tăng trở lại, thì em giữ, nhỡ giá ko tăng trở lại, thì em tặng luôn cổ cánh cho những người có niềm tin bất diệt hơn em, ngọn lửa đam mê của họ, sẽ mãi cháy bùng..bùng bùng...Đó là niềm hạnh phúc của họ, và cũng là niềm hạnh phúc của em zai, vì em có tình yêu bao la dành cho nhân loại...cỏ cây.

Chị hãy hít một hơi sâu, rồi thở một hồi lâu...
Chị bỗng nhiên nhận ra, câu hỏi đã có sẵn câu trả lời...trong đó.
Ví như: em zai mua sdi 120, có lãi. Sau mua tiếp 130, nhưng lỗ, thì em zai sẽ không gia tăng vol theo biên độ an toàn nữa. Giả như, nó lại lõm luôn mức 120, thì em lại cũng chẳng thể mua thêm... Mà em zai sẽ lên Phố Dzum, tung hô đẹp đẽ, để họ mua vào vì quá an toàn...Đến đây, giá tăng trở lại, thì em giữ, nhỡ giá ko tăng trở lại, thì em tặng luôn cổ cánh cho những người có niềm tin bất diệt hơn em, ngọn lửa đam mê của họ, sẽ mãi cháy bùng..bùng bùng...Đó là niềm hạnh phúc của họ, và cũng là niềm hạnh phúc của em zai, vì em có tình yêu bao la dành cho nhân loại...cỏ cây.
Khó lắm. Vì lúc đó vẫn thấy còn biên an toàn cao nên bảo bán đi cảm giác đứt ruột như chị Dậu bán con ấy.

Status
Not open for further replies.
Back