Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
TT đẹp thế này mà 4R yên ắng nhỉ, hay phải đợi đến chiều cuối tuần :1:
Tây lông thèm khát trao tay nhau hơn 800K anh Bình giá trần, room lúc nào cũng kín mít sợ nhỉ :1:
Sợ là bà con vào hàng chưa nhiều, thấy thị trường cứ dặt dẹo lại sợ nên càng khó.
Nhiều người nghi ngờ thị trường lắm, nhưng em thấy độ này dòng tiền lại đang chảy nên cứ ngồi ôm hàng thôi

Sợ là bà con vào hàng chưa nhiều, thấy thị trường cứ dặt dẹo lại sợ nên càng khó.
Nhiều người nghi ngờ thị trường lắm, nhưng em thấy độ này dòng tiền lại đang chảy nên cứ ngồi ôm hàng thôi
Mình vào hàng ACB, MBB, REE... từ lâu rồi vẫn chưa có lãi nên bà con chưa vào có khi cũng không phải là sợ mà là chưa đủ để tham

TT đẹp thế này mà 4R yên ắng nhỉ, hay phải đợi đến chiều cuối tuần :1:
Tây lông thèm khát trao tay nhau hơn 800K anh Bình giá trần, room lúc nào cũng kín mít sợ nhỉ :1:
Chung quy chắc tại anh Pò Giô thủ trưởng chưa giống cờ lệnh Mod nhỉ? :4:
Chả có nhẽ đang say thuốc lào với ông Cụ ta?
@bokhoktx : Cần viện quân vào giải kíu hok anh? Sóng sánh sao thiếu tay ông Cụ được? :19:

Gà Sữa Vịt em nắm nhiều nhất, thêm tí xăng điện mà ko biết có bợ mông dc qua sông ko nữa. Thôi thì cứ làm đúng plan thôi, sống chết có số.
Nhìn GD, em đồ rằng cuối phiên nay toàn bộ chủ lực sẽ vượt sông hết cả.
Chị Liên mà rút chân vén váy lên, thì các anh hào me sọc tha hồ há hốc mắt tròn xoe :4:

Nhìn GD, em đồ rằng cuối phiên nay toàn bộ chủ lực sẽ vượt sông hết cả.
Chị Liên mà rút chân vén váy lên, thì các anh hào me sọc tha hồ há hốc mắt tròn xoe :4:
em lại đang thấy ngược lại, tất cả đều quá đẹp nhưng gượng gạo, sợ rằng bà con lên xuồng qua sông khoét lỗ cái pặc thì chết ko kịp thảm

em lại đang thấy ngược lại, tất cả đều quá đẹp nhưng gượng gạo, sợ rằng bà con lên xuồng qua sông khoét lỗ cái pặc thì chết ko kịp thảm
Lên trong nghi ngờ cảnh giác cao độ nó mới thích chứ TT này hưng phấn quá là hứng phân ngay. Con nào ảo lòi cứ việc giảm thêm, kiểu như cô giáo Thảo ấy :1:

Status
Not open for further replies.
Back