Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Hôm lâu rồi thấy em nói theo dõi kês hoạch giải ngân 100 triệu đô trái phiếu của REE, giờ có rồi em đã quyết định chưa?
Chưa chị đại, REE có 2 vấn đề: 1 là chart thiếu động lực, 2 là những thứ càng quá rõ ràng thì thường là ít có lợi nhuận hoặc có rủi ro gì đó mà mình không nhìn ra. Giả sử lượng tiền huy động đầu tư sai chỗ???

Chưa chị đại, REE có 2 vấn đề: 1 là chart thiếu động lực, 2 là những thứ càng quá rõ ràng thì thường là ít có lợi nhuận hoặc có rủi ro gì đó mà mình không nhìn ra. Giả sử lượng tiền huy động đầu tư sai chỗ???
Tiền đó làm E-Town 6 diện tích 90.000m2

Tiền đó làm E-Town 6 diện tích 90.000m2
Em ko rõ REE thế nào nhưng ở SG năm qua có vẻ đang sốt chuyện văn phòng hạng A,B nhưng thực tế có vẻ không như vậy. Đó ko phải là xu hướng tốt nữa.
p/s: nếu nói về mảng văn phòng thì trên sàn ngon nhất em đánh giá là SVC đó, đại gia ngầm, nhỏ nhỏ thôi nhưng toàn vị trí ngon trung tâm.

Em ko rõ REE thế nào nhưng ở SG năm qua có vẻ đang sốt chuyện văn phòng hạng A,B nhưng thực tế có vẻ không như vậy. Đó ko phải là xu hướng tốt nữa.
p/s: nếu nói về mảng văn phòng thì trên sàn ngon nhất em đánh giá là SVC đó, đại gia ngầm, nhỏ nhỏ thôi nhưng toàn vị trí ngon trung tâm.
Bậy, REE cho thuê gần như full luôn sau khi hoàn thành.
Các DN khác cũng thế.

Bậy, REE cho thuê gần như full luôn sau khi hoàn thành.
Các DN khác cũng thế.
thì giờ là bậy =))) nhưng 1 năm nữa thì chưa biết, tòa nhà nào mới mở ở SG ko treo quảng cáo cho thuê to chình ình. Lượng đặt chỗ full khi chưa hoàn thành giờ hiếm rồi.

Đắng nghề QLQ thiếu chuyên nghiệp và kiểm soát rủi ro ở VN :109:.
Mà quỹ đầu tư theo phong cách Buffet mà lại chơi cả PS là thế nào hở các thầy :109:
Thành quả sau nhiều năm của Hestia “bay hơi” hoàn toàn sau cú “tất tay” vào VPB và tham gia chứng khoán phái sinh
Thắng thua thì cũng là thường tình nhưng kể từ dạo ăn được banh lông theo cảm nhận của em thấy lúc trao đổi có hơi chút cao ngạo.
Cũng hy vọng là anh này vẫn tiếp tục trao đổi quan điểm đầu tư.

AAA. muốn đẩy mà lực cung như thế thì chắc chưa phải thống nhất giữ đuôi gà và ban lãnh đạo đâu chị Đại. Ma Giáo gặp phải đại ma đầu

Status
Not open for further replies.
Back