Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Anh không gọi điện hỏi thăm thầy Rái đi :1:
Thầy đó bảo phân kỳ âm à thầy? Khoai quá thầy nhỉ ETF VN30 nó cứ múc VN30 thế này thì đoán đỉnh làm gì cho mệt thầy nhỉ :D
PS:
http://ndh.vn/taisho-chao-mua-cong-...a-120-000-dong-cp-2019031311522999p4c147.news
Hết Thailand và korea bơm tiền liên tục để múc Vn30 thì lại chuẩn bị đến 29.3 chốt NAV của Quỹ nhật , các bạn nhất bổn lại bơm tiền tiếp thì căng phết nhỉ :)

:24::24::24:
Người đàn bà của tự do và đam mê làm sao muốn gắn bó trách nhiệm với cái gì hả em :21:
San xẻ kiến thức, truyền cảm hứng và đem lại những lời khuyên có giá trị cho lớp đàn em bọn em quý lắm chị ơi, chưa kể là bao giờ phần chia sẻ cũng có MIỄN TRỪ trách nhiệm chú thích rõ ràng chị ạ.
Ko có gì ràng buộc một cánh chim tự do cả, chỉ có tung cánh là việc phải làm thôi chị

San xẻ kiến thức, truyền cảm hứng và đem lại những lời khuyên có giá trị cho lớp đàn em bọn em quý lắm chị ơi, chưa kể là bao giờ phần chia sẻ cũng có MIỄN TRỪ trách nhiệm chú thích rõ ràng chị ạ.
Ko có gì ràng buộc một cánh chim tự do cả, chỉ có tung cánh là việc phải làm thôi chị
Vào dây đỏ thôi. Cứ nâng tầm quan điểm thế mình ngại cóc dám chém gió nữa giờ :19:

Vào dây đỏ thôi. Cứ nâng tầm quan điểm thế mình ngại cóc dám chém gió nữa giờ :19:
làm đi chị gái, Bon chỉ cần xem cilp thôi, ko cần rê các trang đọc cmt, save dc khối time :))

:24::24::24:
Người đàn bà của tự do và đam mê làm sao muốn gắn bó trách nhiệm với cái gì hả em :21:
Anh ơi, chị em nội trợ quen rồi. Không quen làm người của công chúng đâu :))

Status
Not open for further replies.
Back