Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Chị đại dang uptrend, được mọi người cảm ơn tới tấp :15:
Cảm ơn thì cứ nhận cho cuộc đời nó đẹp chứ thực ra là cái duyên của họ thầy Táo ợ.
Như hôm nọ mình ôm tiền đi gửi tiết kiệm. Cứ việc nọ, việc kia bị lỡ, cuối giờ phải qua mấy chỗ mới gửi được. Đến nơi thấy các em giao dịch ở đó mừng quá bảo nhau gọi khách hàng lại không phải đi chỗ khác nữa, có tiền rồi.
Mình cố nhìn cô khách hàng để xem cô ấy là ai mà khiến mình vất vả như vậy chỉ để mang tiền đến cho cô ấy :19::19::19:
Công nhận, xinh đẹp quý phái phết

Cảm ơn thì cứ nhận cho cuộc đời nó đẹp chứ thực ra là cái duyên của họ thầy Táo ợ.
Như hôm nọ mình ôm tiền đi gửi tiết kiệm. Cứ việc nọ, việc kia bị lỡ, cuối giờ phải qua mấy chỗ mới gửi được. Đến nơi thấy các em giao dịch ở đó mừng quá bảo nhau gọi khách hàng lại không phải đi chỗ khác nữa, có tiền rồi.
Mình cố nhìn cô khách hàng để xem cô ấy là ai mà khiến mình vất vả như vậy chỉ để mang tiền đến cho cô ấy :19::19::19:
Công nhận, xinh đẹp quý phái phết
Giờ có cái Tiết kiệm online sao chị đại không thử, nửa đêm cũng gửi được mà, không phải vất vả thế.

Bộ 3 hà lan bay đang hành trình đoạt 3 Champions leage với Acmilan ổn không anh @chim_non ICWT thì Vanbasten VPB , Gullit CTG và Rikard MBB nào có chart ổn nhất vậy chị @TTN , Banker @bokhoktx ?
Liêu hôm nay ngôi sao nào sẽ CE đầu tiên của dòng Bank nhỉ?

Status
Not open for further replies.
Back