Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Cứ phải lấy giá vốn từ cty CK nó mới chuẩn, ko tự trừ bên ngoài nhé.
VC oánh SDI kinh quá kìa, các ace thiện lành quyết tâm giải cứu chị Đại rồi :21:
Ứ tin VC.
Chả thấy tay to nào ở đây cả, làm sao trông đợi được gì cơ chứ :1:

Cứ phải lấy giá vốn từ cty CK nó mới chuẩn, ko tự trừ bên ngoài nhé.
VC oánh SDI kinh quá kìa, các ace thiện lành quyết tâm giải cứu chị Đại rồi :21:
Hôm qua bung tin khắp nơi vv cái danh mục đc mua nếu nâng hạng thị trường rồi,

Mình nghĩ là hôm nay sẽ đc chốt bớt gd 1 của đợt tăng nóng này
Câu chiện nâng hạng, sẽ còn đc nói đi nói lại khoảng 3 vòng từ nay tới tháng 3/2020.

Cách đây 2 năm em thích kiếm tiền nhiều lắm, dù thuộc loại chẳng ăn chơi, ăn xài, nói chung không có nhu cầu xài nhiều tiền.
Giờ, tức 2 năm sau em vẫn thích kiếm tiền nhiều, dù tiền nhiều cũng chẳng để làm gì. Mà bây giờ xài tiền còn ít hơn 2 năm trước hehe

Cách đây 2 năm em thích kiếm tiền nhiều lắm, dù thuộc loại chẳng ăn chơi, ăn xài, nói chung không có nhu cầu xài nhiều tiền.
Giờ, tức 2 năm sau em vẫn thích kiếm tiền nhiều, dù tiền nhiều cũng chẳng để làm gì. Mà bây giờ xài tiền còn ít hơn 2 năm trước hehe
Vậy anh là cái kho giữ tiền thôi. Sau đó thông qua hành vi chi tiêu hưởng thụ của vợ anh, con anh, cháu anh mà phân phối trở lại cho xã hội.
Có cô hai vợ chồng giàu lắm, anh chồng đi tắm biển bị chết, chưa đầy 1 năm sau cô ấy yêu luôn bạn cũng là đồng nghiệp của anh ấy và sống với nhau như vợ chồng luôn.
Mà nói đâu xa, nhà kinh doanh xe máy nổi tiếng Hà nội Kuong Ngân đấy thôi

10 năm trước chị thích kiếm nh tiền để tiêu xài cho bản thân, mua sắm cho gia đình
5 năm trước , chị thích kiếm nh tiền để các ace đi cùng mình cùng hưởng
3 năm trước , chị thích kiếm nh tiền để cùng các con xây đắp ước mơ
từ năm ngoái đến năm nay thích làm việc nhiều, tiền tự đến và gần như chẳng có nhu cầu gì cho bản thân.

10 năm trước chị thích kiếm nh tiền để tiêu xài cho bản thân, mua sắm cho gia đình
5 năm trước , chị thích kiếm nh tiền để các ace đi cùng mình cùng hưởng
3 năm trước , chị thích kiếm nh tiền để cùng các con xây đắp ước mơ
từ năm ngoái đến năm nay thích làm việc nhiều, tiền tự đến và gần như chẳng có nhu cầu gì cho bản thân.
Trending luôn mí ghê hehe

Status
Not open for further replies.
Back