Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Mấy năm trước ký MoU bán cho Sing rồi nhưng anh Nổ lật kèo vì tham chứ thết phịt hồi ấy lấy mớ tiền trả bớt nợ vay thì giờ đã đỡ thảm. Giờ đúng là ko dám bán thật. Tham thì thâm.
Đừng ác khẩu thế chứ.
Ông Facebook ngày xưa mà bán 1 triệu đô thì làm gì có tỷ phú Mark ngày nay.
Mưu sự tại nhân, thành sự tại thiên. Và cuối cùng thì dù thành hay bại cũng thành tro cả :21:

Vịt teo có kinh nghiệm vác chuông đi đánh xứ người. Nhưng ngành nghề thuộc và DN thuộc loại đặc thù do đó thành công trước mắt chưa nói lên điều gì.
Còn anh Vo va muốn vươn ra khỏi lãnh thổ VN phải tính toán kỹ. Thử điểm mặt các DN tư nhân xem mấy ai đã thành công?
nếu TT nhận đc gói tài trợ để xây dựng thì anh í ko cần phải lo tính toán

Anh chị cần F5 bản thân, xin mời hehe
.............
Miễn phí cắt tóc giống 2 ông Kim-Trump
http://soha.vn/cach-chao-don-thuong...c-giong-2-ong-kim-trump-20190220095811473.htm

Đừng ác khẩu thế chứ.
Ông Facebook ngày xưa mà bán 1 triệu đô thì làm gì có tỷ phú Mark ngày nay.
Mưu sự tại nhân, thành sự tại thiên. Và cuối cùng thì dù thành hay bại cũng thành tro cả :21:
Bao giờ thoát khỏi nỗi ám ảnh anh Đức, chị Liên, Chị Thanh, anh Va
mà phải là HAGL, VNM, REE, VIC
lúc đó mới nói tiếp, mới hóa rồng đc anh @bokhoktx ah :))

Đúng bài kinh tế học hành vi. Trước người tình chạy chậm thì quai mồm ra chê không nhanh bằng thanh nữ, giờ lại trở mặt chê nàng hi hi :24:
Mình chỉ thích Người tình giữ đc mặt bằng giá 90-100 như này quanh năm, không cần tăng giá nữa chỉ cần có cổ tức đều như năm 2017-2018
để mình cần là Bán dăm ba nghìn khi hàng minhon có cửa có sóng, rồi lại dễ dàng mua lại .

Mình chỉ thích Người tình giữ đc mặt bằng giá 90-100 như này quanh năm, không cần tăng giá nữa chỉ cần có cổ tức đều như năm 2017-2018
để mình cần là Bán dăm ba nghìn khi hàng minhon có cửa có sóng, rồi lại dễ dàng mua lại .
Dạo này TT đều như ý chị.
Chị cứ để chữ ký ấy,em sợ...thời khắc xưa ấy.

Chị @TTN anh Chim toàn chơi hàng khủng FA đấy; chỉ có điều vào ra kỹ thuật siêu chuẩn thôi :))
Căn bản ở cụ đó không phải là TA hay FA mà là thông minh, nhạy bén, không cố chấp. Mục tiêu rõ ràng là kiếm tiền phục vụ vợ chứ không phải là chứng minh mình đúng, mình giỏi :21:
Nhưng thầy nghĩ mà xem, cũng để làm gì đâu khi mà........:24::24::24:

Hi anh em, thị trường uptrend mọi người ra tết đều được li xi no đủ phết nhỉ, lâu ngày không gia cát dự thị trường, em gia cát dự phát thị trường đã tạo đỉnh ngắn hạn xong rồi và sẽ bắt đầu điều chỉnh từ phiên mai cho phiên review phái sinh :). Sóng hồi 100 điểm lần này cũng tốt phết, và kỳ vọng vụ hội nghị Mỹ Triều tại Hà Nội đã chạy trước cho mọi người 2 tuần rồi nhỉ. Dự index nhịp này retest 920-930:)

Hi anh em, thị trường uptrend mọi người ra tết đều được li xi no đủ phết nhỉ, lâu ngày không gia cát dự thị trường, em gia cát dự phát thị trường đã tạo đỉnh ngắn hạn xong rồi và sẽ bắt đầu điều chỉnh từ phiên mai cho phiên review phái sinh :). Sóng hồi 100 điểm lần này cũng tốt phết, và kỳ vọng vụ hội nghị Mỹ Triều tại Hà Nội đã chạy trước cho mọi người 2 tuần rồi nhỉ. Dự index nhịp này retest 920-930:)
Chỉ cần anh xuất hiện là đủ rồi :))

Status
Not open for further replies.
Back