Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Có những niềm riêng làm sao nói hết (y) !!!

Status
Not open for further replies.
Hôm qua mình nói down trend bền vững là đùa thôi. Vì bản chất SDI đã hết down trend khi tăng 40% từ đáy 45.5 rồi.
7 tháng qua là Accumulation phase. Giờ là chờ bứt phá thôi. Nhưng có thể có 1 nhịp giũ bỏ khốc liệt trước khi thành tên lửa

Hôm qua mình nói down trend bền vững là đùa thôi. Vì bản chất SDI đã hết down trend khi tăng 40% từ đáy 45.5 rồi.
7 tháng qua là Accumulation phase. Giờ là chờ bứt phá thôi. Nhưng có thể có 1 nhịp giũ bỏ khốc liệt trước khi thành tên lửa
Thế học trò cưng của anh Mark cho cái timing đi nào :105:

Chơi theo đội mà. Em biết cả người cùng đội chị nữa.
Ý em là sở hữu cá nhân cơ.
Năm nay chị chỉ làm cho chị và gia đình chị. Giao dịch hoàn toàn bằng tk cá nhân do đk chị hiện chỉ online chủ yếu vào phiên sáng. Tk mở ở cty ck ruột nên gd cũng đc ưu tiên.
ko có áp lực gì hết nên rất dễ, các bạn ở cty ck thì đông lắm vì chị làm từ thời đầu tiên ở TTVN - thông tin gửi đến tham khảo 1,2 ngày các bạn lại gửi cho 1 mớ í kiến đánh giá - khuyến nghị.
Quyết định chọn case nào để mua/bán là do mình nên cũng dễ

Năm nay chị chỉ làm cho chị và gia đình chị. Giao dịch hoàn toàn bằng tk cá nhân do đk chị hiện chỉ online chủ yếu vào phiên sáng. Tk mở ở cty ck ruột nên gd cũng đc ưu tiên.
ko có áp lực gì hết nên rất dễ, các bạn ở cty ck thì đông lắm vì chị làm từ thời đầu tiên ở TTVN - thông tin gửi đến tham khảo 1,2 ngày các bạn lại gửi cho 1 mớ í kiến đánh giá - khuyến nghị.
Quyết định chọn case nào để mua/bán là do mình nên cũng dễ
Chúc mừng chị.
Case NTC không khó nhưng để quyết chơi từ đầu và giữ được hàng cũng đòi hỏi có 1 số yêu cầu nhất định.
Chị quả thật là tay chơi bạc siêu hạng.
Rất khâm phục ạ :113:

Status
Not open for further replies.
Back