Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Start up thì phải x10, x100. Còn x3 mà xì tét út cái giề...
Múc LPB, không lói nhìu, ta cùng tàu, từ nai, nắm đôi tai từ nai
Tui khuyên anh cứ buông tay tui ra, thưa anh Bò Kho.
Tui xin giải trình anh thêm 1 case nữa, TTF quen thuộc: Case này là dựa vào vụ Trade War để hưởng lợi, Funiture sẽ lên ngôi, nhanh thôi...x3 cũng không khó.
Anh Bò Kho cứ mãi mê sọc Fut theo DeadCross đi nhóe, hãy cố gắng lọt vào Top 5% chiến thắng như anh Trà nhóe. Việc này dễ dàng thôi. Việc khó cứ để Cào Kho tui lo...
Sau này có ăn, đừng trách là được... Giá die 50% từ đây, cứ để tui dùng thân mình lấp lỗ trâu mai...cảm ơn...hehe

Tui khuyên anh cứ buông tay tui ra, thưa anh Bò Kho.
Tui xin giải trình anh thêm 1 case nữa, TTF quen thuộc: Case này là dựa vào vụ Trade War để hưởng lợi, Funiture sẽ lên ngôi, nhanh thôi...x3 cũng không khó.
Anh Bò Kho cứ mãi mê sọc Fut theo DeadCross đi nhóe, hãy cố gắng lọt vào Top 5% chiến thắng như anh Trà nhóe. Việc này dễ dàng thôi. Việc khó cứ để Cào Kho tui lo...
Sau này có ăn, đừng trách là được... Giá die 50% từ đây, cứ để tui dùng thân mình lấp lỗ trâu mai...cảm ơn...hehe
Đồ đạc thì con Xuân Hòa được không anh?Cùng nắm là hòa.

Thấy cha nội Alpha King gì đó quây tôn xí chỗ anh ợ.
Alpha king là của VTPhat. Chắc khu anh nói nằm kế Bason hả. Dọc sông Sài Gòn kéo dài từ Tân Cảng tới Q4 là của Vingroup với VTP rồi. Đi lên một xíu sang quận 4 khu Nhà rồng Khánh Hội là của Vingroup luôn đó, lên nữa hình như có miếng to to của VTP

Đất nước vẫn tươi đẹp, ý chí và dàn lãnh đạo cấp cao vẫn ổn.
Chỉ là cần có thời gian cho người Việt mình thay đổi. Doanh nghiệp thì gian dối, rút ruột. Đội lái thì lừa đảo, nhà đầu tư thì vừa tham vừa ngu...
Không có những con người tử tế, không thể có 1 xã hôi tử tế.
Lâu rùi mới thấy chị dùng từ đó, nhớ muốn chết :21:

Đất nước vẫn tươi đẹp, ý chí và dàn lãnh đạo cấp cao vẫn ổn.
Chỉ là cần có thời gian cho người Việt mình thay đổi. Doanh nghiệp thì gian dối, rút ruột. Đội lái thì lừa đảo, nhà đầu tư thì vừa tham vừa ngu...
Không có những con người tử tế, không thể có 1 xã hôi tử tế.
Đất nước này ko tươi đẹp như bạn nghĩ,dàn lãnh đạo không có ý chí mà có thủ đoạn.tham nhũng tràn lan,đâu đâu cũng thấy bất công xã hội.từ y tế ,giáo dục,BOT,thối nát lên tới đỉnh điểm rồi.1 đất nước như vậy người dân buộc phải 3 phải để tồn tại.2 vấn đề bạn nói đang trái ngược nhau

Đồ đạc thì con Xuân Hòa được không anh?Cùng nắm là hòa.
Không thưa anh Pơ.
Với stylist như anh, tui khuyên anh nên và chỉ nên cân nhắc ngành phòng thủ: Điện, Dược. Bọn này chắc cú sẽ lên ngôi, nhưng chậm và target ngắn hơn 2 case tui vừa trình bày.
Sở dĩ, tui dám trình bày như vậy, vì tui biết chả ai ks tui đâu...hehehe... Sau này, tui ăn ngập mồm lần nữa...thiên hạ lại hờn ghen...như Hoa như Liễu ghen tị trước vẻ đẹp của nàng Kiều...hehehe

Không thưa anh Pơ.
Với stylist như anh, tui khuyên anh nên và chỉ nên cân nhắc ngành phòng thủ: Điện, Dược. Bọn này chắc cú sẽ lên ngôi, nhưng chậm và target ngắn hơn 2 case tui vừa trình bày.
Sở dĩ, tui dám trình bày như vậy, vì tui biết chả ai ks tui đâu...hehehe... Sau này, tui ăn ngập mồm lần nữa...thiên hạ lại hờn ghen...như Hoa Liễu ghen tị trước vẻ đẹp của nàng Kiều...hehehe
Đứa nào thế anh? Sao ko vả vào mồm nó? Ơ kìa :10:

Status
Not open for further replies.
Back