Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
PS bây h khó chơi hơn trước rất nhiều... khi cá mập bơi vào nhiều cò con khó có cửa kiếm, đợt trước e có thể bỏ khoảng 100 hđ là đè lệnh được, bây h quên đi ra là mất hút... hôm qua phải rút tiền ra chỉ để lại tý chơi bé...
Nay làm được vòng nào ko anh Dị? Trận này 2 ta phối hợp quá ư nhịp nhàng...hihi...

PS bây h khó chơi hơn trước rất nhiều... khi cá mập bơi vào nhiều cò con khó có cửa kiếm, đợt trước e có thể bỏ khoảng 100 hđ là đè lệnh được, bây h quên đi ra là mất hút... hôm qua phải rút tiền ra chỉ để lại tý chơi bé...
Cảm nhận TT đúng quá anh. Lúc trước thấy chặn lệnh cỡ 100 lots là hơi ghê nhưng bây giờ mới quay ra tí đã thấy đớp cái một. Chỉ có kỷ luật mới sống sót quay về:1:

Vẫn húp tý cháo hành cầm hơi trong downtrend... PS thì ngày càng khó, cơ sở thì chưa dám bắt dao.... buồn ngủ rũ ra...
Me too...sáng long thử 1 lô, ăn được hơn chục giá. Chiều long tiếp 2 lô, trả lại cả lãi và vốn rồi...
Em Hô mà ko dám oánh sọc xuống...tất cả tại ông anh zai...ổng làm em loạn choạng...hic
Lại còn nát bi bên phố Còi nữa, Lái Tàu bị sóng đánh chìm luôn...hic
Đen đủ đường, dẫu biết ngày Quý Mão...chuẩn bị sẵn tâm thế...mà vẫn mất được...em buồn quá anh Dị ơi...hic

Me too...sáng long thử 1 lô, ăn được hơn chục giá. Chiều long tiếp 2 lô, trả lại cả lãi và vốn rồi...
Em Hô mà ko dám oánh sọc xuống...tất cả tại ông anh zai...ổng làm em loạn choạng...hic
Lại còn nát bi bên phố Còi nữa, Lái Tàu bị sóng đánh chìm luôn...hic
Đen đủ đường, dẫu biết ngày Quý Mão...chuẩn bị sẵn tâm thế...mà vẫn mất được...em buồn quá anh Dị ơi...hic
Mèo đen thì mới đen chứ anh nhỉ?:1:

Là sẽ về 5 hay 6, anh phán đại cái giá đi...Đang đau mà gặp cồm kiểu tinh tế...chán chả muốn nghĩ đến...haizzz
vững nghĩ các a giở chart ra bít ngay mà

Okie... sẽ canh vào mức gía này cùng thánh nhang :113:
oh no, con này mềnh ko ưa, ko trade

Status
Not open for further replies.
Back