Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Mr Trà thừa thắng xông lên, giật tút tiếp về phái sinh này hehe.
https://vietnambiz.vn/ong-le-hai-tra-phai-sinh-co-the-la-con-dao-hai-luoi-59057.html
Ông Lê Hải Trà: Phái sinh có thể là 'con dao hai lưỡi'
x4521_Le_Hai_Tra.jpg.pagespeed.ic.w1hI970OHY.webp

Các Gấu đồng đội ơi, hãy đứng vững, giữ vững Thần Thái...cá hồi nhiều quá, ta cứ ăn từ từ...bớt no là ăn tiếp...Gấu thì ko ngại cá hồi...chấp luôn size XXXL...nhóe
Ps: Cụ Chà có sinh hoạt ở đây ko? Nhìn thằng ỉm lọt vào Top 1% sọc trúng đỉnh nhóe...

Nhặt 2 cậu CTG. PVS cho vào bị nằng nặng về báo cáo thầy Don nào. Rồi nghe chỉ đạo tiếp. Cv kể ra cũng nhàn lại còn được gặp lại VC Mem nữa. Vui tóa.... hiii.
:21::21::21:
Ông cụ này kẹp nhìu lần trên một dòng sông...mà vữn tin, vữn nhìu tìn...để chọn cổ?
Há ko học cụ Tôm...lại đi theo cụ Thiết...

Ông cụ này kẹp nhìu lần trên một dòng sông...mà vữn tin, vữn nhìu tìn...để chọn cổ?
Há ko học cụ Tôm...lại đi theo cụ Thiết...
..... Vầng. Em quen tắm trên dòng sông cũ. Nên cũng tạm biết nó nông sâu chỗ nào.
Bái cáo là em chửa bị kẹp bao giờ vì em không thừa đoạn nào để bị kẹp....
Cân nặng em cũng nhẹ nên khâu bích hổ đu dây em cũng quen. Vọt cũng lẹ lắm.... cũng tùy đoạn bác ạ.
:13::13::13:
:24:

..... Vầng. Em quen tắm trên dòng sông cũ. Nên cũng tạm biết nó nông sâu chỗ nào.
Bái cáo là em chửa bị kẹp bao giờ vì em không thừa đoạn nào để bị kẹp....
Cân nặng em cũng nhẹ nên khâu bích hổ đu dây em cũng quen. Vọt cũng lẹ lắm.... cũng tùy đoạn bác ạ.
:13::13::13:
:24:
Hihihi...
Quả nhiên tinh thông...cụ trên Thiết tướng quân đợt này rồi... Làng Thiền, cụ Tôm đang thể hiện nhịp nhàng nhất...bái phục các cụ trốn Thiền...

Status
Not open for further replies.
Back