Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Bạn gái giờ cần tiền và tiếng cười trẻ thơ, tặng những thứ đó, thực dụng nhưng lãng mạn lắm thây.
tặng gì không tặng đi tặng đồ chang xức, pùn cười anh Cào nhà mềnh v ãi ái quê mùa quá đi
Chuẩn...mí vụ này, em quê mùa lắm anh zai... Hôm nào bày em bí kíp...trinh phục trái tim phụ nữ...anh nhóe...

Ơ cờ mờ...mình lại bàn về bóng bánh đi các anh...sao lại sang cái vụ này...liên quan cổ cánh???
Em nay cũng thích bàn bóng bánh...tối nay thằng nào đá...anh zai chọn thằng nào...em cá độ ngược thử nhoát...giống lão Bóp Trym

Thế... Chị là một trong những người phụ nữ đặc biệt... Ko tình yêu và không trang sức...kkk
Chỉ có SDI và cổ cánh mới cuốn hút bà chị mà thui... Sinh Nhật hoặc kỷ niệm ngày cưới, anh nhà nên mua cổ cánh làm quà...thay vì bánh kem...kkk
Mà mua nhầm cổ vô giá trụy...có khi bị ăn mắng...khổ thân cánh đàn ông tụi em...phải làm sao các chị em mới zui xẻ được?
Bộ trang sức chồng tặng ngày cưới, nhẫn đá quý mẹ tặng, nhẫn cưới, dây chuyền... toàn đồ tặng được cất kỹ đâu đó trong két và gần như không bao giờ động đến. Đeo thấy vướng víu khó chịu thế nào ấy.

Bộ trang sức chồng tặng ngày cưới, nhẫn đá quý mẹ tặng, nhẫn cưới, dây chuyền... toàn đồ tặng được cất kỹ đâu đó trong két và gần như không bao giờ động đến. Đeo thấy vướng víu khó chịu thế nào ấy.
Cưới nhau mà được CHỒNG tặng bộ trang sức luôn, anh nhà sang chọng và ấm áp iu thương quá

Số 0 nhưng cũng không sao luôn :21:
Ôi số 0 còn hay hơn số 1... Bởi lẽ, cuối con đường, số 1 sẽ phải gặp số 0...
Chị có biết một trong những nguyên nhân làm cho Toán học Tây phương nó vươn lên thống trị...nằm ở số 0 ko?
Trong khi Phương Đông có nền tảng Toán học sớm hơn, những mãi mê bắt đầu từ số 1...Kết quả là, Phương Đông tung hô Thần Toán...Còn Phương Tây nó lại tung hô Tính Toán...kkk...
À mà có khi em nói chị cũng ko hiểu lắm nhỉ? Chắc phải giới thiệu vài quyển sách Toán học cơ sở...mới hiểu nhau đang nói về cái rì?...kkk...chị đọc hem? Dạo này thấy ít luyện sách mới...

Status
Not open for further replies.
Back