Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Gồm 7 vùng nhé anh @Casper12: Hà nội, Đông Bắc Bộ, Bắc Trung Bộ, Nam Trung Bộ, Đông Nam Bộ, Hồ Chí Minh, miền Tây. Đứng đầu gọi là Giám đốc vùng, chủ yếu quản lý, kiểm tra, đôn đốc công việc chứ chả có quyết định gì đến việc cấp tín dụng hay phê duyệt. Nên mí ông này thường do giám đốc chi nhánh lớn nào đó kiêm nhiệm luôn giám đốc vùng, tuy nhiên cũng có vài ông giám đốc vùng chuyên trách (tức không kiêm nhiệm), toàn chơi là chính.
Vậy cũng toàn đẩy lên HĐPD hoặc TGD giải quyết các case vượt thẩm quyền? Hehe
Chắc cũng một phần giải quyết chức vụ cho các nhân sự lâu năm:19:

Vậy cũng toàn đẩy lên HĐPD hoặc TGD giải quyết các case vượt thẩm quyền? Hehe
Chắc cũng một phần giải quyết chức vụ cho các nhân sự lâu năm:19:
ACB có hệ thống công nghệ mạnh phục vụ làm hồ sơ và trình duyệt. Tra xoát thông tin trên hệ thống trước luôn nên việc thực hiện phê duyệt rất nhanh anh ạ. Theo em biết thì ít bank làm dc điều này.

HA mà anh vận dụng khoa học giải thích thì hơi bé cái nhầm. Cơ mà theo tính nhẩm của em thì thánh chứng nhập vào anh Dị vừa có nhân chứng, vật chứng hẳn nơi.
GT anh :1:
Trên Phố Dzum này, làm gì có ai biết cách soi vía Thánh Chứng...anh cứ tin ở em...51% là trúng.
Lâu rồi vẽ cái chart theo Mô hình Giầy Vớ...tự nhiên giờ có vẻ giống giống, về ý tưởng...hic...sợ vãi thần chưởng anh ợ.
Em đang liên tưởng đoạn này là anh Đuôi Gà ăn thịt anh Nhùn...và đồng bọn...
Đoạn cuối con đường, sẽ là anh Cờ ăn thịt Mợ Mèo & em...nghĩ thôi mà đã toát hết mồ hôi...hic
Ps: Mà tối qua anh không mơ thấy cái gì ạ?

Các anh cho hỏi nhân sự ngân hàng đa số ngồi chơi chứng khoán với đi lễ, đi du lịch suốt vậy sao không giảm bớt nhân sự đi???
hội sở mới rảnh chứ chi nhánh/pgd chạy chỉ tiêu mốc mặt mất tuổi thanh xuân. Nhân sự hội sở cắt giảm là đã tay lắm, toàn ông bà già ngồi hưởng chế độ #metoo nhưng chả biết đuổi bằng cách nào nên kệ hehe

Trên Phố Dzum này, làm gì có ai biết cách soi vía Thánh Chứng...anh cứ tin ở em...51% là trúng.
Lâu rồi vẽ cái chart theo Mô hình Giầy Vớ...tự nhiên giờ có vẻ giống giống, về ý tưởng...hic...sợ vãi thần chưởng anh ợ.
Em đang liên tưởng đoạn này là anh Đuôi Gà ăn thịt anh Nhùn...và đồng bọn...
Đoạn cuối con đường, sẽ là anh Cờ ăn thịt Mợ Mèo & em...nghĩ thôi mà đã toát hết mồ hôi...hic
Ps: Mà tối qua anh không mơ thấy cái gì ạ?
Em mệt quá ngủ không kịp mơ gì thì đã thấy gà gáy rồi anh :21:

Status
Not open for further replies.
Back