Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Em không bác ạ. Trưa lại phải đám cưới nên không phó mặc cho các anh được :21:
Ôi ệch ơi, giờ mới để ý, pọt đầu tiên của page 868+20=888...
Thần Chứng nhập vào Thầy Pơ rồi... Điềm báo gì đây??? Mong Thần dẫn lối...
Chúc Thầy Pơ ngon giấc, nếu có nằm mơ thấy điều gì, nhớ hú lên để em giải mã nhé Thầy...
Cảm ơn Thầy trước!!!

images

Ôi ệch ơi, giờ mới để ý, pọt đầu tiên của page 868+20=888...
Thần Chứng nhập vào Thầy Pơ rồi... Điềm báo gì đây??? Mong Thần dẫn lối...
Chúc Thầy Pơ ngon giấc, nếu có nằm mơ thấy điều gì, nhớ hú lên để em giải mã nhé Thầy...
Cảm ơn Thầy trước!!!
HA mà anh vận dụng khoa học giải thích thì hơi bé cái nhầm. Cơ mà theo tính nhẩm của em thì thánh chứng nhập vào anh Dị vừa có nhân chứng, vật chứng hẳn nơi.
GT anh :1:

đang hết sức từ từ nè bác.chỉ cần có biến là vào cuộc,1 ngày làm 2 vòng thì ai chẳng ham.cái gì lợi thì làm thôi.T0 có sao ko chơi cứ kêu ca T3 hàng mãi mới về.
Bác cứ thoải mái trade theo kế hoạch, em viết ba lăn nhăn nhảm nhí thôi, đừng để tâm. :1:

HA mà anh vận dụng khoa học giải thích thì hơi bé cái nhầm. Cơ mà theo tính nhẩm của em thì thánh chứng nhập vào anh Dị vừa có nhân chứng, vật chứng hẳn nơi.
GT anh :1:
anh Rai cũng là thần chứng, full margin đúng đáy. :111:. Hôm nay chắc mua bán lại gầm gè nhau. Cảm giác càng ngày càng mất phương hướng.:106:

Cứ được xem WC là vui rồi cô ơi, đỡ phải sang Lào :24:
Dư luận râm ran cả tuần nay, và hầu hết đều xúm vào chửi đổng VTV, thiệt không hiểu nổi :1:
Em thấy lần đàm phán này đã thành công nhiều phía, quyền lợi vẫn thuộc về nhà đài và người hâm mộ VN, tránh bị ép giá những kỳ tới.
Chỉ khó hiểu là nhiều người không làm thì chớ, chỉ giỏi nói phét rồi đả kích lung tung :1:

anh Rai cũng là thần chứng, full margin đúng đáy. :111:. Hôm nay chắc mua bán lại gầm gè nhau. Cảm giác càng ngày càng mất phương hướng.:106:
Thầy bỏ qua cho em, kẹp từa lưa chưa thấy mặt đất này :102:
Hôm qua trồi lên thở cái xong bị đạp tiếp, khổ thân em quá nạ :20:

Dư luận râm ran cả tuần nay, và hầu hết đều xúm vào chửi đổng VTV, thiệt không hiểu nổi :1:
Em thấy lần đàm phán này đã thành công nhiều phía, quyền lợi vẫn thuộc về nhà đài và người hâm mộ VN, tránh bị ép giá những kỳ tới.
Chỉ khó hiểu là nhiều người không làm thì chớ, chỉ giỏi nói phét rồi đả kích lung tung :1:
VTV thiếu cái minh bạch, vì cái đàm phán sơ bộ 115 tỷ có từ tháng 2/2018.
Nói chung nếu muốn biết nh hơn thì nên nghe từ nhiều chiều, kể cả từ phía đối tác truyền thông SX chương trình nữa

Status
Not open for further replies.
Back