Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Mấy hôm trước có cung là do cô bạn mình bán ra 70k.
Thôi thé thì...chị em mình chia tay nhau luôn đi...không iu đương quyến luyến gì nữa...
Lâu dzồi, hỏi thăm thỏa thuận, đổi bằng ETH đàng hoàng...khi đó nó có 500$, giờ lên 600$...mà nhất định ko giới thiệu cho thằng em...khi cô bạn có nhu cầu...
Dẫu em có thích Bích Ngọc singer đến mức độ nào...thì vẫn nói lời chia tay với Bích Phương investor...Bùa với chả Yêu...rõ chán...[emoji42][emoji42][emoji42]

Thôi thé thì...chị em mình chia tay nhau luôn đi...không iu đương quyến luyến gì nữa...
Lâu dzồi, hỏi thăm thỏa thuận, đổi bằng ETH đàng hoàng...khi đó nó có 500$, giờ lên 600$...mà nhất định ko giới thiệu cho thằng em...khi cô bạn có nhu cầu...
Dẫu em có thích Bích Ngọc singer đến mức độ nào...thì vẫn nói lời chia tay với Bích Phương investor...Bùa với chả Yêu...rõ chán...[emoji42][emoji42][emoji42]
Khéo chị ấy bán từ đời nào rồi ý chứ :15:

Chị vẫn giữ nguyên khối lượng mà. Cô kia bán vì cô ấy thấy nó ko giảm trong khi tt giảm nên cô ấy bảo vậy là cô ấy coi như lãi rồi nên bán. Kiểu chơi giống HL nên mình ko có ý kiến gì.

Khéo chị ấy bán từ đời nào rồi ý chứ :15:
Công tình, chạy đi thăm dò, chộp được mấy cái ảnh hay quá, ko dám update cho bà chị xem...vì sợ mất hàng...ai dè...cơ mà thôi...giờ chia tay, quyết ko thèm nói lời yêu đương gì nữa...từ nay, thằng em chỉ toàn lời oán trách và giận hờn...
Xóa ảnh hết luôn!

Công tình, chạy đi thăm dò, chộp được mấy cái ảnh hay quá, ko dám update cho bà chị xem...vì sợ mất hàng...ai dè...cơ mà thôi...giờ chia tay, quyết ko thèm nói lời yêu đương gì nữa...từ nay, thằng em chỉ toàn lời oán trách và giận hờn...
Xóa ảnh hết luôn!
Pọt ảnh đi. Vẫn ôm đủ mà.

Tìm hiểu thì thấy các khu du lịch của FLC thực chẩt bán cho các nhà đầu tư cả rồi. FLC vận hành và trả lãi cho nhà đầu tư. Nói chung ko minh bạch.
Nội thất hơi lởm nữa dù khối tài sản ở QN ấy chắc phải hơn 3k tỏi ấy chứ

Status
Not open for further replies.
Back