Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Hóa ra anh mua đúng hôm BO thật à? :102:
Bi chừ thớt mới đã mở, anh có dự định gì cho tương lai hem? Chả có nhẽ cứ ngồi ngoài hoài sao? :4:
Phi đội Teddy Bear bỏ mình anh tôi trơ trọi vậy nà, chán mí đồng với cả chí quá :19:
27,7 hôm BO thật mà hhe.
Tương lai thì vẫn múc chứng đến lúc nhắm mắt xuôi tay hoy nhưng từ từ vội gì tháng này 2 đứa nhóc về ngoại nuôi rồi nên đỡ tốn tiền hehe

27,7 hôm BO thật mà hhe.
Tương lai thì vẫn múc chứng đến lúc nhắm mắt xuôi tay hoy nhưng từ từ vội gì hehe
Tính ra thì trên này mỗi anh dễ xương nhất, lại hợp với em, 1 cặp Bó Rài...:4cool_beauty:
TT đang tạo ra 1 lớp nhà đâu tư cơ hội mới, sẵn sàng thay đổi hành vi và suy nghĩ vì lợi nhuận.
Nhưng thôi, vẫn cứ việc ai nấy làm, em Idol Dùa nhất, kế là anh, đừng phụ lòng em nhoe :cute_smiley73:
Em lại ọp sớm chút, lát nữa Idol hiện lên anh chào ổng giùm em 1 tiếng nhé :nhieuchuyen:

Yên ắng quá, y như bảng điện.
Cái phim trên đúng style anh còn gì, thảo nào chả khen
"chút sến súa, chút ngôn tình, diễm lệ, lãng mạn, hài hước, nhẹ nhàng."
Yên ắng thì chắc các anh ngắm để bắn tỉa Fut. Chứ em thì chả biết làm gì. Ít hàng kẹp mua lúc index trên đường đi xuống đành phải chờ. phả hệ nhà anh Qc thì chờ bạn Cào ra hiệu thôi

Phím hàng các anh chị em ơi.
Đi chơi về đói quá, đói quá ...
Trời đất, đợt này có mấy con bật mạnh như HPG của chị đâu...TK của chị có cả NTC nữa chứ. Em tưởng chị đợt này đi nha khoa chỉnh hình chứ lị.:1cool_byebye:

chị mua khá vào ngày 2.3/5 ( có viết report trên VC ) sau đó sợ quá tắt bảng điện ko dám nhìn nữa. Cứ ngỡ phải cuối tháng 6 thị trường mới hồi lại đc, ai dè NĐT máu lửa quá chơi cái đáy Vsharp nhọn hoắt nên tuần trước chị lại hé mắt nhìn ngắm mua bán tiếp.
Cũng may sống tốt được cô thương nên món hàng kẹp đã bò lên mặt đất và có lãi tý xíu gọi là động viên bà mẹ bỉm sữa à. :3D_9::3D_9:
Nếu đúng như chị @Colaido inbox cho mình thì chị ấy giữ 200k NTC giá vốn 64 từ trước khi đi sinh em bé. Riêng case này lãi gần 2 tỷ rồi.
Chúc mừng chị song hỷ lâm môn :113:

Đợt này số 1 là anh chăn lợn rồi hehe
Klq, hotgirl chăn lợn là đây

Cái phim trên đúng style anh còn gì, thảo nào chả khen
"chút sến súa, chút ngôn tình, diễm lệ, lãng mạn, hài hước, nhẹ nhàng."
Yên ắng thì chắc các anh ngắm để bắn tỉa Fut. Chứ em thì chả biết làm gì. Ít hàng kẹp mua lúc index trên đường đi xuống đành phải chờ. phả hệ nhà anh Qc thì chờ bạn Cào ra hiệu thôi
Chúc mừng Mợ, theo thống kê thì % số trách đơ có khả năng chịu 2 cú sốc tâm lý liên tục khá ít ỏi: Tầm 10% đổ lại... Và hiện nay Mợ đang nằm trong 10% này!
Chịu được đến cú sốc tâm lý thứ 3 liên tiếp, mà mặt mày không biến sắc, ngôn từ không loạng choạng, thì chỉ có khoảng 2% trong tổng số!
Cảm ơn bàn tay của Mợ đã chìa ra đúng lúc, dẫu có tan xương cũng thấy an lòng...[emoji114][emoji114][emoji114]
Ps: Chỉnh nhẹ, hệ sinh thái Cờ huynh khác hệ sinh thái Qc một tẹo ạ. Lần gần nhất ảnh nổi lên với triết lý trà đá bánh bèo...em lướt qua những con hàng quen thuộc...thấy nổi lên cặp song sát AMD & ITA (khả năng có thêm FLC sau khi ETF quăng bom).

Status
Not open for further replies.
Back