Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
mấy hôm trước có nghe láng máng bác nào nói GAS sắp về 40 thì phải.liệu lần này giá dầu rơi thảm trước khi FED công bố lãi suất và dự trữ dầu thô mỹ tăng kỷ lục thì giá dầu về đâu.tương lai nào cho nhóm dầu khí đây.GAS,PVD,PVS...các bác am hiểu giúp em với
Em viết post đó giả nhời anh Pò Thần đấy bác, cũng mới đây thôi hà. :21:

Em cho lính trinh sát rút quân về rồi. Còn lại du kích vẫn bám trụ. Đợt này may mắn, xem như có tí mật gấu.
Mật gấu với gan ngỗng cái nào đắt hơn ta?
Mật gấu

Gan ngỗng

Anh vẫn chưa tin vào chu kỳ ngành nhỉ :), anh đang hold con nào vậy :), đánh giá bank phải đúng tiêu chí nha. ACB thì lành mạnh, ít sân sau. Tech thì có nền tảng được đánh giá tốt đó, giá cao thì chỉnh thôi, quan trọng là phải có lý do để họ kéo lên mức đó
Em tin vào chính mình thôi bác, sai thì tự chịu trách nhiệm không đổ tại bị lý do gì :1:
Quan điểm cá nhân là Banks sắp hết sóng rồi, khai quật hàng khác thôi.
An toàn thì lợi nhuận cũng làng nhàn không hơn.
Lý do chủ yếu là thị giá đang vào vùng ảo, mà tăng trưởng cũng sắp đến mức ba xạo :21:
P/S : Tự đánh giá nhận định = 2 xu thoy :1:

Chốt nốt chị móm, shadow trade thầy X, xin ké tí vía son của thầy :thankyou:
Thế này tức là phi đội Teddy Bear cài đặc công vô xem trộm quân tình hả bác? :21:
Dòm thấy chỗ note nào bôi đỏ "sẽ còn tăng nữa" không để anh chị em kẹp hàng đỡ tủi? :19:
Kiểu gì mớ xèng dôi ra đó không đổ vào dòng khác, kỷ luật lắm mới ngồi yên được đấy :4:

Thế này tức là phi đội Teddy Bear cài đặc công vô xem trộm quân tình hả bác? :21:
Dòm thấy chỗ note nào bôi đỏ "sẽ còn tăng nữa" không để anh chị em kẹp hàng đỡ tủi? :19:
Kiểu gì mớ xèng đôi ra đó không đổ vào dòng khác, kỷ luật lắm mới ngồi yên được đấy :4:
Thầy yên tâm, tiền thì không nhiều nhưng kỷ luật với kiên nhẫn thì mình có mà :10:. FUT vẫn sẵn sàng góp vui với các anh Mèo :15:

Kiểu gì mớ xèng dôi ra đó không đổ vào dòng khác, kỷ luật lắm mới ngồi yên được đấy :4:
Vẫn trading, mua thầy ạ, có cơ hội thì nhảy vào, ko chắc ăn thì ko đánh lớn. Vẫn đợi chu kỳ lớn kết thúc cho yên tâm ko bị gấu tát cho sấp mặt.

Vẫn trading, mua thầy ạ, có cơ hội thì nhảy vào, ko chắc ăn thì ko đánh lớn. Vẫn đợi chu kỳ lớn kết thúc cho yên tâm ko bị gấu tát cho sấp mặt.
Cứ thoải mái đi bác, miễn hiệu quả là ổn và cứ thế phát huy.
Em vẫn đang đứng tấn chờ Idol Dùa dập chén ra hiệu, quân lệnh như sơn mừ :6cool_boss:

Status
Not open for further replies.
Back