Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Con suv vinfast triển lãm đúng i linh kiện nội ngoại thất mà bán 500 chịu ông cụ giá cuối cùng lăn bánh tại Việt Nam thì em gáng mua 1 cái chạy grabcar cho nó bảnh.
Nhưng mà anh ơi, làm sao giảm thuế tiêu thụ đặc biệt được ! trước bọn Mã đánh thuế xe ngoại 300% mà ngành oto chết sặc tiết. Làm oto thấy FPT ngon hơn anh ơi, ông F này làm được cái phần mềm tự lái xịn, rồi đặt gia công thì mới có khả năng cạnh tranh

Nhưng mà anh ơi, làm sao giảm thuế tiêu thụ đặc biệt được ! trước bọn Mã đánh thuế xe ngoại 300% mà ngành oto chết sặc tiết. Làm oto thấy FPT ngon hơn anh ơi, ông F này làm được cái phần mềm tự lái xịn, rồi đặt gia công thì mới có khả năng cạnh tranh
Thầy tin là phần mềm lái tự động chạy được ở xứ sở thần tiên nay á, never :19:

Thầy tin là phần mềm lái tự động chạy được ở xứ sở thần tiên nay á, never :19:
Luật là bố, bố là luật mà anh. Như nón bảo hiểm đó, đâu vào đấy ngay, vấn đề là các anh ở trên có chịu làm hay ko. Thằng xe máy nào chạy vào làn oto phạt chết nó, hoặc đâm chết bắt xe máy đền tiền, chục vụ là dân tởn ngay.

Luật là bố, bố là luật mà anh. Như nón bảo hiểm đó, đâu vào đấy ngay, vấn đề là các anh ở trên có chịu làm hay ko. Thằng xe máy nào chạy vào làn oto phạt chết nó, hoặc đâm chết bắt xe máy đền tiền, chục vụ là dân tởn ngay.
Chờ được như thầy nói thì VN nó hóa rồng lâu rồi chứ không phải nát bét như bây giờ. Thầy cứ nhìn thực trạng giao thông là ra tầm nhìn và trình độ quản lý cũng như nghiêm minh luật pháp của 1 chế độ, quốc gia :21:

Tà Đạo xuống núi sau 24 ngày thiền toán (1 ngày thiền 15h)...
Đói bụng quá...Chánh Đạo và Trung Gian Đạo...Các vị đang ở cái trốn nào, để...tui chui vào xin ăn một nhoáy...hơ hơ hơ...
Tưởng thiền xong, tâm tĩnh, mắt tinh nhìn đâu cũng ra chân tướng sự vật thì phải làm người dẫn đường chỉ lối chớ nhỉ?

Tưởng thiền xong, tâm tĩnh, mắt tinh nhìn đâu cũng ra chân tướng sự vật thì phải làm người dẫn đường chỉ lối chớ nhỉ?
Sách nó nói bậy bạ...
Thực tế nó khác...hỡi người thế gian thiện lành...
Thực tế...Moa đói mờ cả mắt...mờ cả hai mắt...ù cả lỗ tai...ù cả đôi tai...tay chân bủn rủn ráo chơn...hếch...haizzz

Chờ được như thầy nói thì VN nó hóa rồng lâu rồi chứ không phải nát bét như bây giờ. Thầy cứ nhìn thực trạng giao thông là ra tầm nhìn và trình độ quản lý cũng như nghiêm minh luật pháp của 1 chế độ, quốc gia :21:
Em nghĩ luật pháp nghiêm minh nhưng ko làm ra tiền thì chả mấy ai làm, nhưng luật pháp nghiêm minh mà làm ra tiền thì nhiều người làm.

Trước Em nhớ có ai comment cái này : "Tranh thủ quảng cáo tí, team kỹ thuật của VC bá nhất là mấy tool bán hàng online đấy May. Muốn làm dropship Amazon hay bán FB nhớ gọi người nhà, có nhiều ưu đãi." ==> Em đang cần ƯU ĐÃI, Anh/Chị cho Em xin contact với :D!

STB của Doanh nhân Minh Xoài TC2 được đấy các pro. Chắc có thay đổi về chất nên khoai tây mới múc mạnh thế.
Giá này mà nhập đảm bảo có lãi nhưng chẳng biết đỉnh là chi mô. Chí ít kg còn rủi ro. Nên đánh giá kèo này được.
:21:.
G/L

MPC chơi ác quá.
Chân lý nằm ở sự tối giản...thưa người thế gian thiện lành...
Moa xin nói rõ thêm: Không ai lại đi bán sạch siêu cổ ở cái đỉnh thứ 1...vì có ai biết đỉnh nơi mô...hihi...Cho về zero...và hóng đỉnh thứ 2...hihi...
=> Đỉnh này, mà cụ Vua Tôm hiện lên chém ró...thì mới chuẩn...hơn cụ Duẩn...hihi

Status
Not open for further replies.
Back