Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Như thế này chị;
Em thấy Udx sẽ tăng 110.Tức U~24.5-25.5K VND ~>10%/tổng giá trị tài sản.
Khủng hoảng cận kề,một khi TT sập thì TS đc tăng giá trị và lãi khi mua đc TS rẻ ít nhất 30-40%.Đó là các khoảng lãi.
Thực ra vào thời điểm này khó đánh giá trade war có thực sự diễn ra hay không, vì mới ở giai đoạn Mỹ Trung căng nhau để chọn term có lợi trong đàm phán thôi. Khủng hoảng không nhất thiết phải xảy ra đâu anh Hoàng Linh. Vì vậy cách tính để mua tài sản rẻ cũng chưa chắc đã xảy ra

HL đang phát triển tốt chuỗi phòng khám thì nên tập trung vào đó là đúng rồi :113:
Vì em thấy cửa ăn CK trong thời gian tới khó ah và thấy đã có báo động 1 cuộc khủng hoảng...
Em tạo chuỗi trong an toàn và cách đi khác biệt chứ ko như các chuỗi hiện có.
Tại sao thế?2008 khủng hoảng tài chính,đợt này khủng hoảng sẽ bắt đầu từ ngành bán lẻ...bán lẻ truyền thống đang chết tạo crash cho cuộc khủng hoảng .

Thực ra vào thời điểm này khó đánh giá trade war có thực sự diễn ra hay không, vì mới ở giai đoạn Mỹ Trung căng nhau để chọn term có lợi trong đàm phán thôi. Khủng hoảng không nhất thiết phải xảy ra đâu anh Hoàng Linh. Vì vậy cách tính để mua tài sản rẻ cũng chưa chắc đã xảy ra
Khủng hoảng lần này mình dự là bắt đầu từ ngành bán lẻ truyền thống mà ng khổng lồ Amazon sẽ nhấn chìm hết ...

Vì em thấy cửa ăn CK trong thời gian tới khó ah và thấy đã có báo động 1 cuộc khủng hoảng...
Em tạo chuỗi trong an toàn và cách đi khác biệt chứ ko như các chuỗi hiện có.
Tại sao thế?2008 khủng hoảng tài chính,đợt này khủng hoảng sẽ bắt đầu từ ngành bán lẻ...bán lẻ truyền thống đang chết tạo crash cho cuộc khủng hoảng .
Cứ làm theo nhận thức của mình thôi.
Bản thân mình sẽ không hành động dựa trên phỏng đoán hay nghe nói vì mình biết hầu hết những dự đoán cũng chỉ là dự đoán.
Ví dụ 100 nhà kinh tế học có đưa ra dự đoán theo các kịch bản khác nhau và sẽ có 1 ông nào đó trong số đó đoán trúng nhưng điều đó không khẳng định lý thuyết hay cơ sở dự đoán của ông ấy là đáng tin cậy.

Status
Not open for further replies.
Back