Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Phải chấp nhận thôi thầy.
Sự thật là sự thật.
Tuy vậy hình như người ta bảo tuổi này là mùa xuân thứ 2 của đời người sao ấy thầy ợ :10:
Đã qua rằm đâu mà anh ấy giải đen, chắc lại chui vào 1 xó tự kỷ với con cua bấy thôi :24:
AC còn say chứng kinh?
Tháng 11 này bầu cử Mỹ,chắc DJ còn đoạn tăng tới 27K.Cơ hội cuối để bán những thứ đã ôm lâu?
Em ko còn chơi ck nữa.
Em ko thấy có lãi so với thời gian và công sức.
Bây giờ chỉ buy &hold USD .

AC còn say chứng kinh?
Tháng 11 này bầu cử Mỹ,chắc DJ còn đoạn tăng tới 27K.Cơ hội cuối để bán những thứ đã ôm lâu?
Em ko còn chơi ck nữa.
Kiếm ăn ngắn hạn thì khó chứ đầu tư để tìm kiếm lợi nhuận lâu dài thì kinh nghiệm hơn chục năm của mình là chứng khoán ăn đứt cả BĐS lẫn ngoại tệ.

AC còn say chứng kinh?
Em ko còn chơi ck nữa.
HL đang phát triển tốt chuỗi phòng khám thì nên tập trung vào đó là đúng rồi :113:

Kiếm ăn ngắn hạn thì khó chứ đầu tư để tìm kiếm lợi nhuận lâu dài thì kinh nghiệm hơn chục năm của mình là chứng khoán ăn đứt cả BĐS lẫn ngoại tệ.
Như thế này chị;
Em thấy Udx sẽ tăng 110.Tức U~24.5-25.5K VND ~>10%/tổng giá trị tài sản.
Khủng hoảng cận kề,một khi TT sập thì TS đc tăng giá trị và lãi khi mua đc TS rẻ ít nhất 30-40%.Đó là các khoảng lãi.

Như thế này chị;
Em thấy Udx sẽ tăng 110.Tức U~24.5-25.5K VND ~>10%/tổng giá trị tài sản.
Khủng hoảng cận kề,một khi TT sập thì TS đc tăng giá trị và lãi khi mua đc TS rẻ ít nhất 30-40%.Đó là các khoảng lãi.
À, tính đến trú ẩn qua cơn khủng hoảng, nếu tin vào điều đó, thì lại khác.
Khắp nơi đều nói về khủng hoảng, kể cũng sợ thật.

Status
Not open for further replies.
Back