Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Tùy quan điểm thôi chị, theo em mỗi cổ nó có 1 MMs...giao dịch của anh Xtrader hay Hoang Linh có thể tác động đến giá vì họ vào số lượng lớn toàn full margin, nhưng đó là khi họ cảm thấy có mùi của MMs tại cổ phiếu đó. MMs tại cổ phiếu đó đã set game rồi chả lẽ vì mỗi anh HL hay anh Xtrader mà bỏ game. PP của ông Mark gì đó theo em là biến tấu của EW. Thực ra nhà đầu tư cá nhân cứ xây cái nền cơ bản tốt rồi phát triển hợp với tính cách và quản trị của mình. Ông Mark chắc cũng vậy. Nói thật, e cũng ko biết ông ấy bắt đầu đếm nền giá từ đâu ? (đây là vấn đề, vì EW cũng đau đầu là điểm bắt đầu đếm sóng ?)
E ko dám nhận cái này thầy nhá :103:... chỉ theo đóm ăn tàn thoai...

• Like
Reactions: TTN
Nhớ ngày xưa miệt mài cày sách các thần tượng Bốc phét, Sô rô, Li vơ mo, W.Ơ nêu, Đa vát, ... học đủ loại cầy tơ sóng sánh mô hình này nọ... rồi hiên ngang xuống xèng... rồi thấy mất tiền... rồi ngộ ra trading nó rất personalize, thần tượng chỉ có một ko dublicate được... rồi từ khi ko tin bố con thằng nào chỉ tin vào chính mình... mới thấy cuộc đời vẫn đẹp sao :))
:113::113:, e vẫn còn đang cố gắng :)) vẫn còn đọc chưa xong ahuhu.

Trader nó rất riêng còn bởi vì cùng vào 1 vài cổ phiếu với giá như nhau nhưng tỷ lệ khác nhau, cách đi tiền và tp hay cắt lỗ khác nhau đều cho ra các kết quả thậm chí trái ngược nhau hoàn toàn.
Chuẩn chỉ :113:
Như là người học ti ây mười niên có lẻ rồi í... hay chế giả nai từ trước tới giờ vại chời :102:

Bình thường em ko vậy đâu, đôi lúc tùy biến thôi :21:
Từ dạo BID, đến DCM rồi giờ là SBT, anh vẫn quan tâm em mua bán gì thế cơ à? Sao phải khổ thế? :4:
Và cũng như những lần trước đó, anh đi lạc mất rồi, nhưng thích thì cứ tiếp tục, em không cản nổi anh đâu :21:
Quan tâm chứ...phải khổ chứ...lị
Cơ mà quan tâm cái Nê Hoàn của anh Rái thui...Hô Hô Hô
Chớ em zai có trade theo bao vờ đâu...mà...Anh Rái Chánh Đạo chọn toàn hàng nởm chởm...và ngược thị hiếu...like anh Bò Trung Gian Đạo...
Hàng Hot toàn thấy chê...mà cứ chê là tăng...vd gần nhất: Tui Thik Fuk...gần hơn nhất...Vịt gãy rầu...Gà lên thớt...hihi

Quan tâm chứ...phải khổ chứ...lị
Cơ mà quan tâm cái Nê Hoàn của anh Rái thui...Hô Hô Hô
Chớ em zai có trade theo bao vờ đâu...mà...Anh Rái Chánh Đạo chọn toàn hàng nởm chởm...và ngược thị hiếu...like anh Bò Trung Gian Đạo...
Hàng Hot toàn thấy chê...mà cứ chê là tăng...vd gần nhất: Tui Thik Fuk...gần hơn nhất...Vịt gãy rầu...Gà lên thớt...hihi
Nói hoài mà anh vẫn vậy, chọn hàng gì là quyền của mỗi người.
Cái anh quan tâm đó cũng là quyền của anh, không phải em, nhớ nhé, lần sau em ko nhắc nữa đâu :4:
Em chỉ báo cáo với xã đội trưởng ở nhà, lệnh là vậy. Nên anh tốt nhất là đừng quan tâm em trade thế nào, phí thời gian vô ích lắm, thật lòng đấy :21:

Nói hoài mà anh vẫn vậy, chọn hàng gì là quyền của mỗi người.
Cái anh quan tâm đó cũng là quyền của anh, không phải em, nhớ nhé, lần sau em ko nhắc nữa đâu :4:
Đũng dzậy...hê hê hê
Nhắc là Quyền của em...hê hê hê...
Khóa nick là Quyền của anh...hê hê hê... Chịu ko nỗi cứ ignore như thường nệ... Không ignore nà em zai cứ nhắc...hê hê hê...
Không đánh Fut...chỉ bàn Index...ko bàn cổ cánh...hê hê hê...dzất là phê!
Thành kiu...nhẹ đầu hẳn ra...thành kiu anh Rái với mô hình Caramel!

Đũng dzậy...hê hê hê
Khóa nick là Quyền của anh...hê hê hê... Chịu ko nỗi cứ ignore như thường nệ... Không ignore nà em zai cứ nhắc...hê hê hê...
Mô hình Caramel là mô hình gì?

Chuẩn chỉ :113:
Như là người học ti ây mười niên có lẻ rồi í... hay chế giả nai từ trước tới giờ vại chời :102:
Mấy cái này ông dạy trade nào chả nói, kiểu miễn trừ trách nhiệm ấy [emoji23]

Gửi từ SM-N920C của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Em vẫn chưa tìm được cổ nào cho điểm mua chuẩn TA nữa.
Có cái gì sai sai ở đây nhỉ?
Muốn mua form của Mark thì phải đợi sau nhịp này tạo vcp dài vài tháng mới có nhiều chị ah. Giờ là hồi từ đây giảm sâu nên ko đáp ứng tiêu chí đo.

Hế lô ngày mới

Đũng dzậy...hê hê hê
Nói rồi thì giữ lấy lời, ko ace thiện tâm lại cười cho đấy :21:
Dù rằng những chỗ nói đúng anh không nhắc tới, mà chỉ chăm chăm bắt lỗi, cũng chỉ vì muốn góp ý để em tiến bộ hơn.
Thanh củi người anh em thiện lành, tôn quí, tôn hành giả, giả thành tôn... rất rất nhiều :113:
P/S : Cổ cánh thanh khoản 1mil/phiên ~ 20 tỉ VND vẫn bàn được, chấp cả 10 anh Kào lẫn 100 cậu Rái, nhé :16:

Anh Pò mới sáng đã chọn bức ảnh con Gà, có ẩn ý gì hem đây? :19:
Dầu tăng biết rồi, note lưu ý dồi, nhắc dòng P cũng pọt tuần rồi thì phải :4:
Cái con dầu bên sòng úp nó bờ rách áo hum qua đúng ko nạ :102:

Anh Pò mới sáng đã chọn bức ảnh con Gà, có ẩn ý gì hem đây? :19:
Dầu tăng biết rồi, note lưu ý dồi, nhắc dòng P cũng pọt tuần rồi thì phải :4:
Người anh em bửa giờ làm tướng tiên phong, oánh trận như thần chắc cũng có chút sứt mẻ, bầm dập rồi.
Kẻ hèn sẽ điù người anh em về trạm xá dưỡng thương, để người anh @4pillars xung trận thay.

Status
Not open for further replies.
Back