Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Vừa đọc cái kết quả khảo sát chất lượng dịch vụ kh của cua bể, hehe, kết luận khu vực HCM bị khách hàng chửi nhiều nhất về thái độ của nhân viên, các tỉnh thành khác thì nhân viên lại ok hehe
KHông biết ngài Táo tôn quí có nằm trong nhóm kh được khảo sát k hehe
Khu vực HCM bị chửi nhiều, ở tỉnh chắc cũng vậy thôi chứ chả phải tốt lên, chỉ là kh ở tỉnh giỏi chịu đựng hơn thôi. :15:

Coi chừng đấy thầy ạ. Ko thấy thầy Cào lên núi tu luyện ko thèm lấy bánh rồi sao. Chiến binh quả cảm, gan lỳ Rai tướng quân cũng im re. Cá nhân mình nghĩ, chắc sideway, đầm nền ở đây thôi.
dạ. hàng yên vị rồi anh. em nào không ổn là enter thôi ạ

Coi chừng đấy thầy ạ. Ko thấy thầy Cào lên núi tu luyện ko thèm lấy bánh rồi sao. Chiến binh quả cảm, gan lỳ Rai tướng quân cũng im re. Cá nhân mình nghĩ, chắc sideway, đầm nền ở đây thôi.
Ra em làm cầy tơ hịn cho cả làng cùng với thánh Kào hở bác? Vinh hạnh quá :21:
Vì giai đoạn này chuyển tông, nên Rái (kẹp lâu) không bị tăng động, chứ Kào (ruồi chíp) vẫn lên tăng xông ầm ầm đấy thôi :1:
Xoay vòng và phân hóa em thấy đang tiếp diễn, cứ húng quá là kẹp hàng. Nói hoài cũng chỉ bấy nhiu.
Như lúc này vậy, xanh xanh đó chứ thò tay cái là ê răng mấy mồ :4:
Xu hướng chưa có, tức lãnh đạo còn núp lùm, thì binh nhì cấm không được nhảy nhót là vậy :4:

Khu vực HCM bị chửi nhiều, ở tỉnh chắc cũng vậy thôi chứ chả phải tốt lên, chỉ là kh ở tỉnh giỏi chịu đựng hơn thôi. :15:
Chửi là đúng thôi thầy Táo nhỉ, nhân viên gì cứ cứng nhắc nguyên tắc bỏ xừ . Bảo sao cua thối mai mãi :786:
Có đâu em vào hỏi thông tin để làm thẻ phát, mà nghe nói chuyện là e bỏ ve luôn :)).
Đau lòng quá, để gửi mấy cờm này cho phòng quản trị trải nghịm khách hàng :19:

Attachments

19.2 KB · Views: 9
    18.8 KB · Views: 13
Ra em làm cầy tơ hịn cho cả làng cùng với thánh Kào hở bác? Vinh hạnh quá :21:
Vì giai đoạn này chuyển tông, nên Rái (kẹp lâu) không bị tăng động, chứ Kào (ruồi chíp) vẫn lên tăng xông ầm ầm đấy thôi :1:
Xoay vòng và phân hóa em thấy đang tiếp diễn, cứ húng quá là kẹp hàng. Nói hoài cũng chỉ bấy nhiu.
Như lúc này vậy, xanh xanh đó chứ thò tay cái là ê răng mấy mồ :4:
Xu hướng chưa có, tức lãnh đạo còn núp lùm, thì binh nhì cấm không được nhảy nhót là vậy :4:
sorry vì đã mạo phạm. Tại thấy 2 quỹ ETFs nó sắp quăng bom, mà thầy tự dưng im re. Thầy cào thì lên núi nên chuẩn bị sẵn tâm lý thôi, chứ vẫn đang hold cổ như thầy.

Năm ngoái mình gọi điện vào NTC có em nhân viên nói chuyện với mình xong, gọi anh ơi cổ đông nó hỏi xyz.
Lúc quay lại nói chuyện với mình bị mình mắng cho, xin lỗi rối rít :19:

Nhân viên giao dịch gọi khách bằng thằng á?
Chắc là nói riêng với nhau khách nghe thấy chứ làm gì có chuyện như thế.
Chắc chị A chạy qua chổ chị B nói như thế nhưng khách hàng có lỗ tai hơi bị thính nên nghe thấy. Chị A cũng kiểu nhân viên lâu năm lớn tuổi ở tỉnh nên thỉnh thoảng nói chuyện kiểu quen miệng chưa bỏ được.

Status
Not open for further replies.
Back