Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Thôi bà chị tay to đừng thọc ngoáy sâu vào TA kungfu làm chi...mất thời gian lại kèm tác dụng phụ...như ông lão nhà nghèo...haizzzz
Muốn giàu nhanh, thì cứ hỏi thằng em zai...em zai chỉ cho...Điểm đúng 1 huyệt đạo, là khai thông ngay... Khỏi đọc nhiều, khỏi vọc nhiều... Mà tiền vẫn cứ vô ào ạt...
===
Nhưng...có tiền nhiều để mà làm gì? Có gia tăng hạnh phúc hơn không? Có khiến tình yêu quay trở về hay không?...haizzz
Tình Yêu có cái hay là hết lại có, vơi lại đầy. Mất đi để có nhiều hơn :24::24::24:

Tình Yêu có cái hay là hết lại có, vơi lại đầy. Mất đi để có nhiều hơn :24::24::24:
Thế giả sử, sau khi huyệt đạo khai thông...bà chị kiếm được tầm chục triệu $...bà chị sẽ sử dụng vào mục đích gì?
Nếu câu giả lời thuyết phục, em zai sẽ vận công...điểm huyệt...từ xa...ngay và luôn!

Dạo này múc trứng thua lỗ dữ lắm hay sao mà lấy mắc quá vại? :15:
Quan trọng cái tình thôi anh, giá đó quá rẻ hạt dẻ, anh lấy giá đó chia cho khoảng thời gian còn lại của cuộc đời thì thấy đáng bao nhiu.
Cài một lần, dùng cả đời, 10 chịu mà kêu mắc liu liu.
quan trọng là cái tình.

Quan trọng cái tình thôi anh, giá đó quá rẻ hạt dẻ, anh lấy giá đó chia cho khoảng thời gian còn lại của cuộc đời thì thấy đáng bao nhiu.
Cài một lần, dùng cả đời, 10 chịu mà kêu mắc liu liu.
quan trọng là cái tình.
Thầy Chim sẳn sàng cài mien phí kia kìa :15:

Thế giả sử, sau khi huyệt đạo khai thông...bà chị kiếm được tầm chục triệu $...bà chị sẽ sử dụng vào mục đích gì?
Nếu câu giả lời thuyết phục, em zai sẽ vận công...điểm huyệt...từ xa...ngay và luôn!
Cũng không thực sự biết nó có ý nghĩa gì đâu. Cơ mà nghề của mình là múc chứng nên kiếm được tiền đồng nghĩa với có sự thăng tiến trong công việc.

chiem dat, cam co Oanh dau page tam tu - 444 cai :1178::1178::1178:
roi lai di choi tip

:cute_smiley52:, kiss U from

Cũng không thực sự biết nó có ý nghĩa gì đâu. Cơ mà nghề của mình là múc chứng nên kiếm được tiền đồng nghĩa với có sự thăng tiến trong công việc.
Thế thì thua...em zai giấu nghề...
Tưởng giả lời: sau khi có nhiều tiền...thì em đi làm từ thiện...hoặc xây trường học/bệnh viện như mí cô chân dài trên sóng...hay giả lời...nào ngờ...haizzz.
Tư lợi cá nhân, mui cầu hạnh phúc cá nhân...làm sao có thể phá giải được thế bế tắc...haizzzz.

Thế thì thua...em zai giấu nghề...
Tưởng giả lời, sau khi có nhiều tiền...thì em đi làm từ thiện...hoặc xây trường học/bệnh viện như mí cô chân dài trên sóng...hay giả lời...nào ngờ...haizzz.
Tư lợi cá nhân, mui cầu hạnh phúc cá nhân...làm sao có thể phá giải được thế bế tắc...haizzzz.
Từ thiện cũng không đơn giản và tốt như người ta tưởng đâu.
Nhớ năm xưa mình gửi tiền về quê cho họ làm 1 đoạn đường, giao hẹn rõ mình bỏ tiền mua vật liệu, bà con bỏ công làm.
Thế là bà con làm đường nhỏ đi cho ít vật liệu và đòi lấy tiền dư ra để trả công cho mình.
Mình đã từng vô cùng nghèo khó nên thấy thực ra cũng không có gì đáng sợ lắm đâu.

Từ thiện cũng không đơn giản và tốt như người ta tưởng đâu.
Nhớ năm xưa mình gửi tiền về quê cho họ làm 1 đoạn đường, giao hẹn rõ mình bỏ tiền mua vật liệu, bà con bỏ công làm.
Thế là bà con làm đường nhỏ đi cho ít vật liệu và đòi lấy tiền dư ra để trả công cho mình.
Mình đã từng vô cùng nghèo khó nên thấy thực ra cũng không có gì đáng sợ lắm đâu.
Thế là Giàu rồi...còn kiếm tiền chi nữa...nghèo ko đáng sợ...giàu rất nguy hiểm...bà chị ơi...
Lần cuối khuyến nghị: Hít thở đều, đốt hết sách Chim pi ơn...và học thuộc bài thơ sau...
===
Cảm ơn đời mỗi sáng thức dậy
Ta có thêm ngày nữa để yêu thương...

=> Bao giàu...tiền vô ào ạt...đến mức vô vị...like me...
=> Tác dụng phụ: Thấy cô đơn, vì không còn ai để thi đấu/giao lưu...haha
Ps: Không tin...tùy hỉ...tin thì...vui nhỉ

P/E cao mà không biết rõ câu chuyện nào có thể thúc đẩy tăng trưởng nên chị không theo.
Ủa @meopink giờ quan hệ kinh nhể, hay là trưởng tàu rồi :21:
Hàng ruột của mèo nên có lẽ nắm rõ tính nết chị :))

Sent from my iPhone using Tapatalk

• Like
Reactions: TTN
Cô em gái chồng đi chụp ảnh cưới ở Jeju ạ, cả gia đình nhà nội cũng book tour du lịch theo em thì có chút hội họp ở seoul nên kết hợp workoff cũng a xã đưa 2 cháu về đó chơi cùng nhà nội luôn ạ
Đi nước ngoài bây giờ giá hạt dẻ còn hơn cả du lịch trong nước nữa.
Em chỉ thèm 1 chuyển Châu Âu thôi mà dở cái tiếng anh cùi bắp với lại cũng tiếc tiền nữa hic ..

Status
Not open for further replies.
Back