Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Rồi ngày ngày ngắm qua phễu lọc + lấy số liệu + làm bài tập giải toán mô hình thấy thời gian trôi sao quá nhanh khỏi thấy buồn chán , nhạt nhẽo anh chim nhỉ :21::21:
Em đang dùng chạt miễn phí trên Web của VND chứ có phần mềm lọc liếc gì đâu.
Đoạn sau sẽ nhờ anh em VC bổ túc thêm :1:

Em đang dùng chạt miễn phí trên Web của VND chứ có phần mềm lọc liếc gì đâu.
Đoạn sau sẽ nhờ anh em VC bổ túc thêm :1:
kể cũng phí
giá như bạn đừng bước vào lĩnh vực TA mà tinh luyện FA để đi theo style "Đầu tư giá trị " thì còn tốt hơn nữa và có nh thời gian chăm sóc cho bản thân ( tập thể dục, đi spar hay học thêm 1 môn năng khiếu ji đó ...).
dân TA mải trade T+ sợ mắc lưới tình vào cp zỏm mới phải đọc FA để lựa cp ko dính dấp ":sida nguy cơ chết" bất thình lình.

Bẩm La Hán, mã ôn tại sao phải rận với hờn khi đối diện với tấm lòng bao dung vô bờ bến của La Hán???
Có điều, mã ôn và La Hán khác xa tần số, nên chẳng thể giao thoa...thay vào đó...là giao fuk...hihi
Một đằng 96% cash và phi lên siêu cổ...Một đằng là 96% cổ, nhưng lại là loại cổ bên kia sườn núi...chỉ biết...than trời...haizzz...
Hẹn gặp nhau...khi VNI về 630...cùng nhau mở ra xem...Cổ của nhau...và lại nắm lấy tay nhau...haizzz
Lời cuối: Hỏng Lốp, nhớ vác Bảo Kích ra dùng.
Em cũng muốn mình trao đổi nhẹ nhàng với nhau lắm, như Mod Chim đã nhắc ấy, chỉ là đọc còm của anh xong thấy nó ngược ngược sao ấy.
Lốp ai nấy quản, Kích ai nấy dùng, em tự biết lo cho mình, anh cũng thế nhé.
Khi nào về 630 lúc đó hãy tính, mà có khi tới đó 2 thằng đi dọn phân bò 2 nơi rồi cũng nên :21:

Em cũng muốn mình trao đổi nhẹ nhàng với nhau lắm, như Mod Chim đã nhắc ấy, chỉ là đọc còm của anh xong thấy nó ngược ngược sao ấy.
Lốp ai nấy quản, Kích ai nấy dùng, em tự biết lo cho mình, anh cũng thế nhé.
Khi nào về 630 lúc đó hãy tính, mà có khi tới đó 2 thằng đi dọn phân bò 2 nơi rồi cũng nên :21:
Phân Ngựa chứ sao lại Phân Bò hả La Hán?
La Hán bị cảm xúc che mờ mất lý trí...haizzz...TAer thuần toét, khi đối diện với Dead-Cross...lại hô full Cổ khủng nong, và mở mua thêm...nà nàm thao? Nơi nào chỉ mua/bán như vại?
Đấy...đấy...La Hán thấy chửa?

Phân Ngựa chứ sao lại Phân Bò hả La Hán?
La Hán bị cảm xúc che mờ mất lý trí...haizzz...TAer thuần toét, khi đối diện với Dead-Cross...lại hô full Cổ khủng nong, và mở mua thêm...nà nàm thao? Nơi nào chỉ mua/bán như vại?
Đấy...đấy...La Hán thấy chửa?
Thôi đừng có lôi phân vào nữa, ô nhiễm cả phố phường.
Ngồi buôn dưa ở chợ chỉ cần bán được hàng đóng thuế khoán, dôi dư mang về cho vợ đong gạo+đóng tiền trường cho con. Cãi nhau hoài rách việc lắm.
Mà hỏi thô chút là cái chỉ báo Dead Cross của anh nó nằm ở đâu vậy? :4:

Status
Not open for further replies.
Back