Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Tham miu hết việc rồi, chiếc lược sách lược vũ khí đâu vào đó.
Giờ tham miu chỉ hút xì gà, ngủ thật nhiều ngồi xếp bằng để tỏ ra tôn quí.
Mong là thế, vậy quá tốt :21:
Klq, nhưng sau 1 thời gian, thấy cán bộ mình từ bỏ Quýt - Cam - Xoài + chia tay Ăn mày => quay về chăn Gà + trồng Chuối, là có tiến bộ về tư tưởng và sách lược rồi. :19:
Các anh phát huy để bọn em được nhờ nhé :113:

Lại lấp GAP gì đó hả các anh? :4:
Khí thế phá tường vượt chướng ngại hôm qua đâu rồi? :4:
Các chỉ báo VC vẫn chuẩn, hễ thiền sư lục tục xuất hiện là VNI như bị chập điện :10:
Không nói xấu nhau nhé. Cùng là đạo hữu với nhau cả. Hiiii
.... ờ.... mà thị trường chỉnh rồi. Tha hồ lựa hàng nhé. Kg chỉnh thì lại hỏng. Thời gian từ nay tới tết Nguyên đán dài wa.
:24::24::24:

Ngồi khoanh chân trên sofa như thế này hở anh Pò :21:
Chắc nhà báo nữ ngồi đối diện roài hehe....
...........................
Trước khi chia tay cùng cái bắt tay mạnh mẽ, ông chủ cafe Trung Nguyên không quên nhẹ nhàng nhắc một nhà báo không nên bắt chéo chân quá cao khi nói chuyện với mọi người (trước đó ông khuyên một nhà báo hạ tone giọng xuống thì sẽ hay hơn).
Như vậy, những chi tiết nhỏ nhặt nhất cũng đã được ghi nhớ.

Chào anh chị em
Sau 2 tuần lên núi tịnh khẩu, tập trung vào thiền định, Qua đã có câu trả lời cho mọi vấn đề trên TTCK :10:
Chúng ta phải vượt qua tư duy kiếm chút lợi nhỏ dựa vào đội lái hay tin tức được phím.
Qua ở đây để trở nên vĩ đại, với việc tìm kiếm và chỉ ra những siêu cổ phiếu bắt đầu bước vào giai đoạn bứt phá.
4 room chúng ta phải trở thành 1 hình mẫu dẫn dắt và cứu vớt các chứng sĩ he he he......
Chào mừng chị trở lại :3D_11:
Cho em tham khảo sao kê chi phí của 2 tuần với :19::19:

Chắc nhà báo nữ ngồi đối diện roài hehe....
...........................
Trước khi chia tay cùng cái bắt tay mạnh mẽ, ông chủ cafe Trung Nguyên không quên nhẹ nhàng nhắc một nhà báo không nên bắt chéo chân quá cao khi nói chuyện với mọi người (trước đó ông khuyên một nhà báo hạ tone giọng xuống thì sẽ hay hơn).
Như vậy, những chi tiết nhỏ nhặt nhất cũng đã được ghi nhớ.
Chúc mừng anh zai, hôm nọ múc váy con C.E.N hay quá...hehe

Không nói xấu nhau nhé. Cùng là đạo hữu với nhau cả. Hiiii
.... ờ.... mà thị trường chỉnh rồi. Tha hồ lựa hàng nhé. Kg chỉnh thì lại hỏng. Thời gian từ nay tới tết Nguyên đán dài wa.
:24::24::24:
Thiền định của em chưa đủ, nên thấy sao nói vậy Thiền sư ơi :102:
Giờ đến tận Nguyên đán thì đúng là dài quá, chia nhỏ ra 2-3 chặng linh động hơn, rảnh rỗi dễ sinh nông nổi :10:

Anh cứ làm nhịm vụ chính chị của mình đi, đừng để ba quân phải nằm gai nếm mật lâu quá là được. :10:
Nhân tiện lôi cái ông Tham mưu dậy giùm, đỏ tí là ko thấy sủi tăm đâu. :19:

Hy vọng là bác không bị hội chứ tăng Adrenalin như lãnh đạo nhà mình.
Đoạn dễ qua rồi, giờ vào vùng khó nhằn nên ráng giữ vững tay chèo nhé :4:
Các bác cứ chửi mắng tham mưu ngọt sơn sớt tháng 7 cô hồn cẩn thận méo miệng như chơi.
Lúc tham mưa bẩu là tạo đáy cách đây cả tháng . Lúc đó pro đang ở mô. Các ông còn đang ôm váy vợ rên hừ hừ. Quần thì ướt sũng... kkk
Nay thi trường đùng đùng điện giật. Chả có cớ nào thì lôi tham mưu ra chửi... tôi là tôi kg đồng ý cái tà ý đó đâu. Làm thế có cái gì kg phải đạo lắm bác Rái nhể.
Họa từ miệng mà ra, nghiệp từ miệng mà vào. Đời sống có 1 cuộc 60 năm. Lựa lời cho anh em đẹp lòng, cái chiếu nó đẹp bạc. Tất cả anh em đạo hữu chúng sanh đều hoan hỉ ha.
:21::21::21:

Tham miu đến sở chỉ huy chiến dịch rồi ạ? Muộn thế không hay đâu :19:
Nhân đây, cũng xin báo cáo là em vừa leo lên mái nhà bắt con gà 1,02. Thủ trưởng làm sao thì làm, lõm là em rạch mặt ăn vạ đó nhóe :45:
Cảm ơn những người đồng đội mới...Friendship của chúng ta mãi mãi vững bền... Công việc của tớ ở Phố chứng coi như đã tạm xong...
Chúc những người ae, những người đồng đội mới...thành công rực rỡ...
Tớ La Thăng!!!

Thi trường đang có dấu hiệu quay trở lại đỉnh lịch sử 10 năm ở mốc 1200 anh em nhỉ, chiến lược hôm nay full margin flc và long fut 955 và cover ở 1000 cuối tuàn này ổn không anh em :)

Cảm ơn những người đồng đội mới...Friendship của chúng ta mãi mãi vững bền... Công việc của tớ ở Phố chứng coi như đã tạm xong...
Chúc những người ae, những người đồng đội mới...thành công rực rỡ...
Tớ La Thăng!!!
Mình trở lại, không thấy chào hỏi gì đã lại thăng là sao?

Mình trở lại, không thấy chào hỏi gì đã lại thăng là sao?
Không dám hỏi thăm sức khỏe...vì hạn kỳ chưa đủ!!!
Phật Ngộ sau 49 ngày
Anh Sen Ngộ sau 25 ngày
Chị Đại Ngộ sau 14 ngày
...
...
...
Em Cào 3650 ngày vẫn chưa Ngộ...chắc do lang thang Phố Chợ...để kỳ này lên núi tọa thiền thử xem? Mong sớm thành chánh quả...thành Tiên thành Phật...như My Idols!!!

Status
Not open for further replies.
Back