Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Chào anh chị em
Sau 2 tuần lên núi tịnh khẩu, tập trung vào thiền định, Qua đã có câu trả lời cho mọi vấn đề trên TTCK :10:
Chúng ta phải vượt qua tư duy kiếm chút lợi nhỏ dựa vào đội lái hay tin tức được phím.
Qua ở đây để trở nên vĩ đại, với việc tìm kiếm và chỉ ra những siêu cổ phiếu bắt đầu bước vào giai đoạn bứt phá.
4 room chúng ta phải trở thành 1 hình mẫu dẫn dắt và cứu vớt các chứng sĩ he he he......
chào mừng chị. chúc chị và các anh 1 ngày vui vẻ

liệu có đỉnh ngắn hạn ko anh :111:
Chị Đại tinh thần trở lại,
Anh chị em liu í cẩn trọng cổ cánh, hạ margin, xem xét chốt nãi, theo dõi diễn biến khó lường của thị trường để bảo toàn vật chất nhóe.
Phê bình các anh nhé. Chị đại chứ có phải Sát thủ đâu mà nhớn nhác hết cả lên :19:

Anh lạc hậu quá, giờ PS cũng như CP dưới giá trị, người ta đầu tư lâu dài rồi :24:
Thì trước giờ em vẫn bảo thủ vậy mà, quen rồi khó sửa :21:
Từ 890 đến 980 là 90pts, tương đương 10%, nhưng BID thì 40% rồi.
Bèo như Cua bấy nhà anh Pò cũng tít (30-38) = 25%, tính rợ thế thôi, còn ngồi trên chiếu bạc thì không nên căn ke quá Mod ạ :10:

Chưa mở acc fut luôn à, lêu lêu con người của hoài niệm
Anh cứ làm nhịm vụ chính chị của mình đi, đừng để ba quân phải nằm gai nếm mật lâu quá là được. :10:
Nhân tiện lôi cái ông Tham mưu dậy giùm, đỏ tí là ko thấy sủi tăm đâu. :19:
cuộn nhà em mơi bắt đầu chạy thì gặp ngay tt chỉnh. nhưng ko sao. theo tinh thân thì nhịp chỉnh này đón thêm khách và đoàn tàu nhanh chóng vào lại đường ray :1178:
Hy vọng là bác không bị hội chứ tăng Adrenalin như lãnh đạo nhà mình.
Đoạn dễ qua rồi, giờ vào vùng khó nhằn nên ráng giữ vững tay chèo nhé :4:

Canh Tân mà lên núi, thì Mậu Kỷ xuống núi...đúng rồi...hehe
=> Cao xủ TA, Thần Tiên Nũng nịu cho xin view cuôn TTF với ạ? Đúng form chưa ạ?

Tham miu hết việc rồi, chiếc lược sách lược vũ khí đâu vào đó. Vẫn câu nói cũ, không có gậy gộc tầm vông thì nhặt gạch đá mà ném
Giờ tham miu chỉ hút xì gà, ngủ thật nhiều ngồi xếp bằng để tỏ ra tôn quí.
Ngồi khoanh chân trên sofa như thế này hở anh Pò :21:

Status
Not open for further replies.
Back