Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
“Hãy để bụi đường che mắt chúng” :2004::21:
há há, mình hình dung thầy chứng dế tay cắp nải mặc cái quần lụa trắng mỏng tang, bước đi nhè nhẹ miệng mủm mỉm chỉ tay qua bẩu thía thía :24::24::24:.
Không bít lúc đó thầy có thấy tiếc cái công phu luyện nhiều tiếng/ngày trong phòng tập để có cơ 6 múi không nhỉ

há há, mình hình dung thầy chứng dế tay cắp nải mặc cái quần lụa trắng mỏng tang, bước đi nhè nhẹ miệng mủm mỉm chỉ tay qua bẩu thía thía :24::24::24:.
Không bít lúc đó thầy có thấy tiếc cái công phu luyện nhiều tiếng/ngày trong phòng tập để có cơ 6 múi không nhỉ
Em không luyện để có 6 múi chị ợ, chỉ để đủ sức bơi vài km là OK...:21:

có thủ tướng lo rồi nhé thầy... mình nhỏ lẻ kệ thôi :)
trên phương diện tài chính kinh tế thì như mứt, ngặt nỗi cái dàn phía sau nặng kí thậc:3cool_adore:

anh nick bé mà như MMs tôi thấy MMs đang chiệu dụ các cô hồn vất vưởng đấy đã đến lúc thịt chưa?
cùng họ giau với nhau nên tôi mới nói nhé:21:
Em chỉ nói tháng cô hồn nên từ đầu tháng 7 đến cuối tháng 7 kiểu gì cũng có phiên chỉnh :)) và màu đỏ xuất hiện

Sent from my iPhone using Tapatalk

Sau khi nhúng sâu, giờ mỗi dòng đều phục hồi tốt, mở band với độ dốc vừa đủ.
Chỉ cần đừng húng đua xanh, thì cân đường - hộp sữa (ông Thọ) chắc trong tầm tay hả bác Chim? :4:
Tạt gút VNI tận 1050 cơ mà :1:
Cừ từ từ rồi khoai khắc nhừ. Thầy @xBuu đã bảo là mấy tuần này đánh đáo giữa ma50 và ma200 rồi mà :1:
Chart đang được vẽ đẹp thế, cứ nghi với ngờ thì phụ công các anh vẽ chạt ra :4:

Status
Not open for further replies.
Back