Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Post cái ảnh để người anh em Rái trở nên mạnh mẽ hơn.

Gáy gì nữa, hôm qua ra tin cổ tức + giá chạm cản rồi.
Phải có lý do em mới thừa nhận mình íu chớ :19:
Ba quân xung trận phải nhìn lãnh đạo, người anh em thế là không kỷ luật chứ :3D_62:
Niệm tình đồng đội phe bull, Qua bỏ qua cho lần này thôi nhóe. :4:
Biết ngay anh Rái sẽ như lày...em rai đã dậy từ sớm để hái trà đun nước...
Này anh, con Gà đang vẽ mô hình v-d-v ngược, nó đã và sẽ set-up cho một cái game cực khủng, cực kỳ khủng khiếp, quy mô Quốc Gia...chứ ko phải lèo tèo ở Phố Nhỏ...
Ai dám trống cự? Muốn bụng bự không?
=> Hỏi Gà cứ tag em và cụ Tôm vào, đừng tag ai khác...

Con bia độc hại lởm khởm vậy mà giá thị trường đang 200, bán cho Thái dúi được hơn 300.
Nhiêu đó đủ hỉu con Gà cơ bắp giá chị thực là bao nhiu, không cần FA, F319. Nói theo cách của chị Đại, GAS được bảo hiểm bởi con bia.
Người anh em @Rai2705 đã thấu cảm chưa?

Này anh, con Gà đang vẽ mô hình v-d-v ngược, nó đã và sẽ set-up cho một cái game cực khủng, cực kỳ khủng khiếp, quy mô Quốc Gia...chứ ko phải lèo tèo ở Phố Nhỏ...
Xin người anh em đấy, Qua đã bảo cho qua thì đừng bắt Qua lết qua nữa. :102:
Cái không khí hào hứng và trà nước từ sớm này nghe chừng sắp chỉnh chọt ra trò rồi đây :4:

Xin người anh em đấy, Qua đã bảo cho qua thì đừng bắt Qua lết qua nữa. :102:
Cái không khí hào hứng và trà nước từ sớm này nghe chừng sắp chỉnh chọt ra trò rồi đây :4:
Anh lại dịch sai sóng não em zai rồi...haizzz
Em cực kỳ bullish, VN30 đi đâu mặc kệ, chấp về 500... DM các DN mang về USD cho Tổ Quốc của em zai sẽ tiến mãi...tiến mãi mãi...Chờ kiểm, mời anh nhắp ngụm trà sen!

Con bia độc hại lởm khởm vậy mà giá thị trường đang 200, bán cho Thái dúi được hơn 300.
Nhiêu đó đủ hỉu con Gà cơ bắp giá chị thực là bao nhiu, không cần FA, F319. Nói theo cách của chị Đại, GAS được bảo hiểm bởi con bia.
Người anh em @Rai2705 đã thấu cảm chưa?
bia có thể thay bằng rượu vân chứ gas là thiết yếu k dc bán rẻ tài sản quốc gia nhé a bò... cứ giá vốn bằng không nhận cổ tức và đi họp ngắm các cháu anh bò ạ!

Anh lại dịch sai sóng não em zai rồi...haizzz
Em cực kỳ bullish, VN30 đi đâu mặc kệ, chấp về 500... DM các DN mang về USD cho Tổ Quốc của em zai sẽ tiến mãi...tiến mãi mãi...Chờ kiểm, mời anh nhắp ngụm trà sen!
bia có thể thay bằng rượu vân chứ gas là thiết yếu k dc bán rẻ tài sản quốc gia nhé a bò... cứ giá vốn bằng không nhận cổ tức và đi họp ngắm các cháu anh bò ạ!
Ngặt nỗi lúc nó tèo về 70 thì toàn đi nhẹ nói khẽ cười duyên.
Tầm này thì cứ để mấy anh muốn bụng bự hành sự đi thầy Cào - Dế ui :10:
ATC hôm qua đẩy giá trụ mà quên khóa quần, nhìn rõ bị tụt cầu...thô thiệt :21:
P/S : Giờ mới phát hiện ra VC toàn...Chim - Cá - Dế - Cào - Bò - Tom...:21:

Anh múc nhiều ko, giá nhiêu, cho em đi theo với

Sent from my iPhone using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back