Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Chắc toàn các anh đang đầy bụng cổ hít sâu thở khẽ :5:
Hay là lại trót dùng cầy tơ của thầy Chứng dế bán sạch lúc mình (given name trùm cuối :19:) lên tàu 2 tuần trước rồi, giờ đang canh sập để mua lại :40::71:
Nhìn ông Ngáp là biết sự tình ngay thôi anh ơi...giai đoạn ngoáy vào nỗi đau của những kẻ cút trúng váy, chán nản và từ bỏ cuộc chơi, như 2 chị em em...
Cặp Banh & Dầu...đó khó thoát khỏi Móng Chân Cò Ma lấm...

Nghĩ mà tủi hờn thân phận...
Cút LPB đẹp bao nhiu, thì hứng TTF tệ bấy nhiêu...Người ăn ngập mồm, mà lòng mình hiu quạnh...Đói đến mức ko thể đói hơn được.
Không dám nhìn số tiền đang lỗ nữa...chị ơi là chị ơi...em đã hiểu cảm giác này rồi...huhuhu

Cút LPB đẹp bao nhiu, thì hứng TTF tệ bấy nhiêu...Người ăn ngập mồm, mà lòng mình hiu quạnh...Đói đến mức ko thể đói hơn được.
Không dám nhìn số tiền đang lỗ nữa...chị ơi là chị ơi...em đã hiểu cảm giác này rồi...huhuhu
Anh chơi chứng ảo à :v, luyên thuyên quá

Sent from my iPhone using Tapatalk

TTF còn đỉnh hơn con SEN nhìu, anh lo gì hỡi người ae tôn kín
Múc thêm VPB chưa, còn mỗi con bank này là chưa chạy rồi sẽ chạy, fulll full full

Anh chơi chứng ảo à :v, luyên thuyên quá

Ảo là ảo thế nào?
Tại cảm xúc nó dẫn lối ngôn từ...
Thích thì em sâu ảnh cho coi, lỗ lòi...và tìm người chia sẻ...bớt thấy cô đơn.

Em mà múc hàng chất như anh Bé, thì em đếch lên này tâm sự...hàn huyên...luyên thuyên...như vậy...hic

Ảo là ảo thế nào?

Em mà múc hàng chất như anh Bé, thì em đếch lên này tâm sự...hàn huyên...luyên thuyên...như vậy...hic
Này này, người anh em vốn tôn kín, hãy giữ vẻ đẹp ngôn ngữ phù hợp với phong thái hiện tại của người ae, không được nói bậy nhóe, giờ mình tôn quí rồi nên phải thay đổi cho nó sang, phú quí sinh lễ nghĩa, "Đếch" là "Đếch" thế lào

Này này, người anh em vốn tôn kín, hãy giữ vẻ đẹp ngôn ngữ phù hợp với phong thái hiện tại của người ae, không được nói bậy nhóe, "Đếch" là "Đếch" thế lào
Đệch thiệt...đen nên than tí... Lão ấy ko những ko động viên, lại còn chửi luyên thuyên...
Điên con mợ nó cả tiết...Đếch là còn may đấy...
Đếch cần quan tâm động viên nữa...
Đếch chia sẻ nữa...

Ảo là ảo thế nào?

Show đê :v, em dạo này toàn hàng lởm à, mỗi ngày 1 thế cờ hic hic

Này này, người anh em vốn tôn kín, hãy giữ vẻ đẹp ngôn ngữ phù hợp với phong thái hiện tại của người ae, không được nói bậy nhóe, giờ mình tôn quí rồi nên phải thay đổi cho nó sang, phú quí sinh lễ nghĩa, "Đếch" là "Đếch" thế lào
Tui chẳng bao giờ nói "Đếch", tui nói "Đệch" chắc không sao? :15:

Nhìn ông Ngáp là biết sự tình ngay thôi anh ơi...giai đoạn ngoáy vào nỗi đau của những kẻ cút trúng váy, chán nản và từ bỏ cuộc chơi, như 2 chị em em...
Cặp Banh & Dầu...đó khó thoát khỏi Móng Chân Cò Ma lấm...
Tần ượng oáy ì em đới ợ, em ó bết gì âu :2cool_after_boom:

Status
Not open for further replies.
Back