Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Cụng vỡ tường luôn, Gà này đầu bằng sắt thép chứ phải Gà thường đâu mà sợ bức tường ạ?
Chỉnh là múc...
Đúng dồi, bàn ủi con gà sẽ đập tan thế lực thù địch cản đường
26617

Anh nhìn xa thế? Em chỉ cần zich zắc lên 1k với rotaion các nhóm là ấm thân rồi :1:
Một số Mid đã vượt đỉnh T4, dù VNI vật vã. Cứ như này đi, dễ tiến dễ lui, chung quy là dễ làm :21:
Húng quá thì dễ mất sức, không nên :19:
Quá đúng...ziczac đi lên, sáng em cũng nói, midcap dắt VNI lên 1190đ, 10đ còn lại để dành cho Hugecap...
Múc

Anh Rái nay đã khác xưa...vượt qua bạo nạn...thì khí chất và hồng phúc...mí ai trên này sánh kịp?
Chị em còn phải dính độc ngược lại nữa là anh zai...muốn dưỡng thương trong bóng đêm chắc?
Ừ, cám ơn người anhem tôn quí kịp nhắc nhở. Mình phải tém tém lại khi gặp anh Rái không thì phải xạ trị suốt cuộc đời.

Sao khí thế íu xìu vậy nhỉ?
Em cút trúng váy mà còn dám quay lại múc...các anh chị em tôn kính lại ko dám nhồi? Lạ ghê?
Kèo con Gà chắc cú vậy mà cũng sợ hãi? Iran bị Mẽo cấm vận, thì các anh Hàn Tung Ấn...phải múc dầu giá cao rồi...mà UsD lại tăng nữa...Quá chắc cú...
Chưa bao giờ sure win như lúc này...múc ko cần nghĩ đến stoploss...

Sao khí thế íu xìu vậy nhỉ?
Em cút trúng váy mà còn dám quay lại múc...các anh chị em tôn kính lại ko dám nhồi? Lạ ghê?
Kèo con Gà chắc cú vậy mà cũng sợ hãi? Iran bị Mẽo cấm vận, thì các anh Hàn Tung Ấn...phải múc dầu giá cao rồi...mà UsD lại tăng nữa...Quá chắc cú...
Chưa bao giờ sure win như lúc này...múc ko cần nghĩ đến stoploss...
Chắc toàn các anh đang đầy bụng cổ hít sâu thở khẽ :5:
Hay là lại trót dùng cầy tơ của thầy Chứng dế bán sạch lúc mình (given name trùm cuối :19:) lên tàu 2 tuần trước rồi, giờ đang canh sập để mua lại :40::71:

Status
Not open for further replies.
Back