Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
mời cổ đông VPB vào bình luận ạ
http://xahoi24gio.info/?p=4309
Đây em kg phải cổ đông nhưng xin bình luận theo thứ tự những gì diễn ra trong đầu nhé.
1- no free lunch. Ngừoi ta tốn đống tiền mở một cơ sở kinh doanh dịch vụ. Đừng hy vọng có gì giá trị được biếu không. Ngừoi ta kg có mẹo thu tiền thì ngừoi ta quang hợp hít khí giời để sống ạ? Chưa kể phí chạy bussiness
2- Chị P là người có tư cách pháp nhân , kg bị bệnh thần kinh. Chị đặt bút kí làm ơn bỏ dăm phút coi mình kí cái gì. bất kể chữ to hay bé. Tư vấn tận tình hay " liến thoắng" . Đừng đặt lòng tin vào người lạ.
3- kể cả về nhà có phát hiện bị nó lừa thì lập tức mang toàn bộ sp chưa sử dụng đến bổ vào mặt nó " sao bảo tao kí thu thập thông tin giờ thành con nợ" Mọi việc phát sinh ngoài ý muốn cần được giải quyết càng sớm càng tốt. Đằng này còn mở ra sử dụng sau kg hài lòng mới chây bửa kg trả tiền.
4 -Nhân viên ngân hàng hay thu nợ gì gì đó làm ăn cẩu thả. nợ một đằng thông báo số tiền một nẻo. Vô trách nhiệm thành ra cơ quan đang đúng về lý thành sai bét.Phạt tội ngu ảnh hưởng tới tổ chức.
Hết ạ

Đỗ Nam Trung Boss v ãi hehe, hế lô ngài mới.

Canada-s-Prime-Minister-Justin-Trudeau-and-G7-leaders-discuss-the-joint-statement-in-Charlevoix.JPG

Chắc có thầy ạ, nhưng có thể ở một thời gian khác, chứ ko phải tháng này, hay tháng sau...maybe. Khi mọi thứ ổn định, MMs sẽ set lại game, vẫn còn rất nhiều công ty lớn, tập đoàn cần IPO mấy năm tới, thế nên cá nhân mình nghĩ, cơ hội vẫn còn ở phía trước.
Tính ra điểm số đã tăng 120pts từ đáy tạm 91x, con cá hồi này to bự đấy chứ? :1:
Tuần này sẽ có review, mặc dù NĐT đã quá quen cũng như tỉ trọng Mua/Bán của ETF so với vốn hóa toàn TT giảm dần, thì cũng có ảnh hưởng nhất định đối với các BCs.
Em thiên về khả năng sideway đến tuần sau mới rõ, Daily chart cũng thế.
Còn vụ IPO, bánh ít đi thì bánh quy mới lại, không có chuyện cứ vác lên sàn là tốt xấu đều chạy tít. Bạn Tây dù tóc vàng hay tóc xoăn đều không dại gì vứt tiền vào mấy cái hố đen đâu. Mà đó cũng không phải chuyện mình có thể đánh giá hết được bác ạ.
Anyway, tuần mới tốt lành...:57:

Mình đang lỗ 18.300vnd/cp SDI và tổng lỗ cho mã này lên đến 301 triệu. Lẽ thông thường sẽ sinh lòng oán ghét, nhưng khác hoàn toàn với cảm giác bị lừa dối và mất lòng tin như đối với case KBC, mình vẫn tin ở anh Vượng.
Phải thừa nhận các sản phẩm của VIN group không hoàn hảo, dĩ nhiên là như vậy, nhưng nó lại luôn mang tính biểu tượng, chứa đựng khát khao vươn tới cái đẹp và sự tử tế. Cách làm của Vin group ngoài lợi nhuận còn mang đậm chất cống hiến và luôn tôn trọng khách hàng, tôn trọng luật pháp. Xin lỗi nhân viên Vin group, tôi không phải là nhân viên của Vin nên không thể đánh giá mức độ hài lòng của các bạn nhưng tôi nhìn thấy niềm tự hào và sự nỗ lực của các bạn, do vậy tôi chủ quan cho rằng các bạn được đối xử tốt và trả công xứng đáng.
Lại thích so sánh, phụ nữ có phải luôn là thế không nhỉ? :4:
Thế ra tiêu chí ngoại hình của Lãnh đạo DN nó quan trọng quá chừng.
Thảo nào em chỉ có thể làm cu li thoai, vì lỡ vừa Lùn vừa Xoắn lại vừa Đen :6cool_beat_shot:

Phái sinh biến động nhanh mà toàn cáo cụ cả mình không dám chơi.
Ngồi không chán quá, đang định học kiếm cơm hàng ngày dựa trên cổ phiếu kẹp dài hạn.
Nhờ ACE tư vấn giúp đỡ ạ :10:
À, quên chưa chào hỏi lấy lòng đã nhờ :10:
Chào ngày mới cả nhà :3D_16:

Status
Not open for further replies.
Back