Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Hôm nay add thêm dòng chữ: cảm tạ các NĐT chân chính đã đọc thấy lời tôi để nhận ra 1 case đầu tư không thể bỏ qua, kkk
Cái khó của đầu tư là phải dám đấu tranh với lãnh đạo DN.
Đa phần các nhà đầu tư, tổ chức cũng như cá nhân, chỉ quen núp sau DN chờ họ ban phát quyền lợi hoặc hợp tác làm giá chứ không làm vì lợi ích chung.

Kiểu đưa ra 1 mức giá sàn hả thầy @xBuu ? :1:
Minimum fee với mỗi loại dv riêng. Nhưng đương nhiên vẫn có yếu tố lọc khách. Quan trọng nhất, cũng là khó nhất để được xem, là “phải” được giới thiệu. Haha.

Chức danh là Trưởng phòng quản lý ngân quỹ, bậc lương trưởng phòng như post cũ của mình.
Ông/bà này công việc ngày nào cũng như ngày nào, cần nhất là cẩn thận tuyệt đối, ngoài lương thì được bonus thêm này kia như phụ cấp độc hại, phụ cấp linh tinh. Điểm mạnh là tết đến đổi tiền mới cho anh chị em ưa chuộng tiền mới hehe
Điểm yếu là khó nhảy việc
Em cảm ơn nhé ! May quá, đúng cái em cần.

Minimum fee với mỗi loại dv riêng. Nhưng đương nhiên vẫn có yếu tố lọc khách. Quan trọng nhất, cũng là khó nhất để được xem, là “phải” được giới thiệu. Haha.

Em cảm ơn nhé ! May quá, đúng cái em cần.
Pím hàng đi đọi quá, cảm ơn xuông là không được

Cái khó của đầu tư là phải dám đấu tranh với lãnh đạo DN.
Đa phần các nhà đầu tư, tổ chức cũng như cá nhân, chỉ quen núp sau DN chờ họ ban phát quyền lợi hoặc hợp tác làm giá chứ không làm vì lợi ích chung.
hay quá, CEO mở DN ở VN làm giàu đc là do quan hệ để có cơ chế chính sách hợp lệ
ngoài ra nó sợ mỗi thuế thôi
nó thuê đc kế toán thuế giỏi thì nó chấp tất
lúc đó CEO chỉ còn lo quan hệ
NĐT VN hơn các nước khác vì ko bị kiểm soát nguồn tiền, muốn làm giàu phải dùng DN làm đòn bẩy để bẩy giá. Đấu tranh với đối đầu làm chi
------
nhìn case avg đi ko có 1 dòng nào trên tất cả các hệ thống nói về VinG

hay quá, DN ở VN giàu đc là do quan hệ để có cơ chế chính sách hợp lệ
ngoài ra nó sợ mỗi thuế thôi
nó thuê đc kế toán thuế giỏi thì nó chấp tất
lúc đó CEO chỉ còn lo quan hệ
------
nhìn case avg đi ko có 1 dòng nào trên tất cả các hệ thống nói về VinG
Nói gì chị.
Bộ phận truyền thông Vin có gặp gỡ báo chí để lên tiếng giải thích nhưng được khuyên là không nói gì thì tốt hơn vì chưa nhìn thấy nguy cơ gì với doanh nghiệp cả.

Vâng anh.
Khi biết mọi người cũng không ưa gì mình nhưng họ lại không chửi mình nên mình phải sửa thôi ạ :21:
oạch, VCer toàn người lớn sao phải nói năng nặng lời chửi làm chi.
ai ai như nào cứ tự nhiên biểu lộ bản thân
ai thấy cmt hợp với mình có tý lý hợp nhãn quan có thêm thông tin hữu ích thì sẽ tự động đi tìm nguồn xác nhận
còn lại tất cả chỉ là vui mà
Nàng có thấy VC.vn không có broker mời khách, ko có bán hàng online, không có spam quảng cáo, không chèo kéo đẩy đưa, còn chốn nào đẹp hơn trên không gian ảo cho dân chứng đứng tuổi như chúng ta ko??

Status
Not open for further replies.
Back