Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Phó Ban biên tập kiêm Phát thanh viên...phố Fxx...
Bên đấy chị nổi tiếng lắm, kinh qua rất nhiều topic...mà trong đó, 80% thông tin mang nội dung: Thuyết pháp...15% mang nội dung: Mắng nhiếc...5% còn lại mang nội dung: Cần bờ vai...hjhjhj
Oạch, chị mắng át được trên cơ cả đội bên đấy á... thất hãnh diện cho phố ta...
E thỉnh thoảng dạo qua thấy bán Đi Văng với Đạm Cà Mau nhiều quá nên ngại...

Oạch, chị mắng át được trên cơ cả đội bên đấy á... thất hãnh diện cho phố ta...
E thỉnh thoảng dạo qua thấy bán Đi Văng với Đạm Cà Mau nhiều quá nên ngại...
Ngôn từ mạnh mẽ
Triết lý vững vàng
Số liệu đàng hoàng
...
Cả Phố phải ngỡ ngàng...và cảm thán: Ồ...Ồ...Ồ...tôi đã tìm thấy viên kim cương mà không cần khoan sâu vào lòng đất...kim cương lộ thiên...(ai đó làm rơi???)...Ồ...Ồ...Ồ...nhặt ngay...nhặt luôn...kekeke

Tuỳ anh ợ nhưng em hóng được tầm 300 vào năm 2010

Sent from my iPhone using Tapatalk
Ủa cao vậy ạ ? Em tưởng khoảng mấy chục thôi chứ...:2cool_go:. Lương các sếp giờ cao nhỉ ?
Tks anh.Em tưởng thấp vì thấy cứ như mấy ông thủ kho coi tiền chứ có gì đâu...

Ủa cao vậy ạ ? Em tưởng khoảng mấy chục thôi chứ...:2cool_go:. Lương các sếp giờ cao nhỉ ?
Tăng phí ạ?
Mấy vị này, lương = 1/20 lậu... Thầy cứ an tâm tăng phí lên x5 so với thường dân.

Tăng phí ạ?
Mấy vị này, lương = 1/20 lậu... Thầy cứ an tâm tăng phí lên x5 so với thường dân.
Mình có con bạn vụ trưởng hay vụ phó vụ ngân sách của BTC, nó bảo lương em thấp lắm không nhớ khoảng trên dưới chục triệu thôi hay sao ấy, mà thấy sống cũng khá ổn.

Oạch, lại 11h rồi à...
Chém quá trời đất mà không khai thác được gì...ngoài cụ Billclinton...haizzz
Tài nguyên ngày càng khan hiếm...chắc phải đổi Công nghệ mới...haizzz

Tăng phí ạ?
Không anh ạ. Fix luôn phí để hạn chế đối tượng rồi. Tuy nhiên riêng người này thấy hay hay nên giảm phí cho con gái 1/2

Không anh ạ. Fix luôn phí để hạn chế đối tượng rồi. Tuy nhiên riêng người này thấy hay hay nên giảm phí cho con gái 1/2
Cẩn thận, ông Thơ ổng vẫn lang thang rình chộp hình...sms cho vợ Thầy đó...hjhj

Chức danh là Trưởng phòng quản lý ngân quỹ, bậc lương trưởng phòng như post cũ của mình.
Ông/bà này công việc ngày nào cũng như ngày nào, cần nhất là cẩn thận tuyệt đối, ngoài lương thì được bonus thêm này kia như phụ cấp độc hại, phụ cấp linh tinh. Điểm mạnh là tết đến đổi tiền mới cho anh chị em ưa chuộng tiền mới hehe
Điểm yếu là khó nhảy việc

Đêm qua viết tâm thư bên F319 mà F319 chán lém, không có phản biện gì cả, trừ pic NTC ra đa phần toàn bọn trẻ trâu hô hào vớ vấn.
"Không thể hiểu được tại sao 1 case đầu tư giá trị kinh điển lại bị thị trường xa lánh, kỳ thị đến vậy.
Rủi ro của SDI chỉ có thể là rủi ro đạo đức của người đứng đầu thôi.
Tôi tin anh, anh Vượng ạ, nhưng đa số các nhà đầu tư không tin anh. Ngay cả khi những con số chỉ cho họ thấy SDI rất tuyệt vời thì họ cũng cho rằng anh sẽ lừa đảo họ và mang những lợi ích của cổ đông SDI đi bất cứ lúc nào.
Không thể trách họ được bởi những thông tin SDI cung cấp cho cổ đông đều không kịp thời và nói thẳng là ém thông tin. Cổ đông SDI sẽ không thể biết được Skylake được chuyển giao cho VHM nếu không đọc BCB của VHM.
Ngay cả khi thông tin đó được chính ban lãnh đạo xác nhận thì họ cũng từ chối cho cổ đông biết giá cả hay điều kiện trao đổi của thương vụ này.
Hôm đại hội cổ đông tôi có lưu ý ban lãnh đạo rồi: lợi ích của SDI ở Skylake không phải của riêng VIC mà còn của 6% cổ đông nhỏ lẻ SDI.
Tôi vẫn chờ kết quả của việc chuyển nhượng này, nếu thoả đáng tôi sẽ không ngại mua SDI ở bất cứ giá nào miễn là vốn hoá của SDI còn nhỏ hơn 32% vốn hoá của VRE trừ đi nợ vay. Vào ngày hôm nay nó sẽ nằm ở đâu đó 150.000 vnd/cp.
Nhưng giờ tôi không thể hành động gì cho dù giá tăng hay giảm."
Hôm nay add thêm dòng chữ: cảm tạ các NĐT chân chính đã đọc thấy lời tôi để nhận ra 1 case đầu tư không thể bỏ qua, kkk

Em lại cứ tưởng là ông bên Treasury chuyên cân nguồn cho toàn bộ NH hàm phó tổng :1:

Em lại cứ tưởng là ông bên Treasury chuyên cân nguồn cho toàn bộ NH hàm phó tổng :1:
Xưa bọn này hay gọi là khối ngân quỹ, khối treasury, sau này các bank hình nhu đổi sang hết "khối thị trường tài chính" hoặc "khối nguồn vốn và thị trường tài chính", khối tiền tệ

Status
Not open for further replies.
Back