Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
có tý an ủi cho team sen
y%20nghia%20hoa%20sen%20tim%20dep%20va%20an%20tuong%20nhat%20(1)(1).jpg

In tơ viu cảm xúc thật của anh Chim cái: Phun xèng tầm này anh có thấy nóng nóng trong người không?
Chẳng thấy nóng gì cả. Vẫn đang long FUT để qua đêm 4-5 hôm rồi :4:
Thích mua CP cơ sở thì còn đầy cơ hội mà. Các thầy cứ tạo đáy đem up chén về với bản làng là mở kho ngay :21:
Ko phải..
TT 3 hôm nay rất khó mua...ko phải vì ko ai bán ,mà khó mua vì ko có giá rẻ mong đợi của kẻ chờ đợi dưới sân ga,mua đc thì phải fresh lại ký ức.

LPB thế nào anh Bò?
VIB lợi nhuận ngon nhưng đọc thấy toàn cho vay mua nhà, mua xe, sửa nhà... Có an toàn không nhỉ?
LPB ít tìm hiểu nên không biết, xem sơ qua thì chán òm. Nó vướng cái hệ thống biu điện không chuyển đổi lên phòng giao dịch/chi nhánh nhanh được, vì phải tốn nhiều tiền và mặt bằng dính vô cái bưu cục.
VIB ngon đó, tập trung phát triển phân khúc cá nhân thôi. Danh mục khách hàng vay mua nhà, xe, sửa nhà của VIB toàn khách có thu nhập ổn định, đàng hoàng, cho vay/thẩm định tài sản thấp nên an toàn cao. Đòi nợ nhóm này cũng dễ.
VIB chiếm tỷ trọng lớn nhất dư nợ cho vay mua ô tô do thiết kế sản phẩm hợp lý, kế đến là Tech thì phải

Chúc mừng anh. Ngoi lên cái hộp 25-34. 25 quả là ngưỡng nhạy cảm :21::21::21:
Hehe cứ để đoạn khó cho cái xử lý thầy ạ, việc mình lại đi mò thằng khác dễ mần thì mần trước, khi sự vụ xử lý xong xuôi ta lại quay lại ké tiếp nếu thấy cơ hội...
Em vừa bắt sống thêm 2 thằng zombie có lãi ngay... đến lúc lục lọi rỉa xác roài...

LPB ít tìm hiểu nên không biết, xem sơ qua thì chán òm.
VIB ngon đó, tập trung phát triển phân khúc cá nhân thôi. Danh mục khách hàng vay mua nhà, xe, sửa nhà của VIB toàn khách có thu nhập ổn định, đàng hoàng, cho vay/thẩm định tài sản thấp nên an toàn.
VIB nó chiếm tỷ trọng lớn nhất dư nợ cho vay mua ô tô do thiết kế sản phẩm hợp lý, kế đến là Tech thì phải
VPB thì sao hả anh zai? FE credit bơm thổi và che đậy giỏi không ạ?

Ko phải..
TT 3 hôm nay rất khó mua...ko phải vì ko ai bán ,mà khó mua vì ko có giá rẻ mong đợi của kẻ chờ đợi dưới sân ga,mua đc thì phải fresh lại ký ức.
Giá cả nó cũng chỉ là tương đối thôi mà. Kể cả có úp chén từ đây vẫn luôn có những phiên d/c, lúc đó nếu thấy hợp mắt mua cũng được mà :21:

LPB ít tìm hiểu nên không biết, xem sơ qua thì chán òm.
VIB ngon đó, tập trung phát triển phân khúc cá nhân thôi. Danh mục khách hàng vay mua nhà, xe, sửa nhà của VIB toàn khách có thu nhập ổn định, đàng hoàng, cho vay/thẩm định tài sản thấp nên an toàn.
VIB nó chiếm tỷ trọng lớn nhất dư nợ cho vay mua ô tô do thiết kế sản phẩm hợp lý, kế đến là Tech thì phải
Nghiên cứu 1 bank thay LPB thì mã nào sáng giá nhất ở tầm giá này hả thầy?

anh í hàng ngày vào đây ko phải là do nhớ 2 chị em mình sao, dưng 1 lúc thì ko dám cân cả 2 nên định chia ra để mần đóa , cứ kệ thoai .
1 ngày nào đóa, cả 2 chị e biến mất nun nạ
------
klq nhưng mình vừa bị sốc khi đọc tin tức về tình trạng học hành thi vào cấp 3 ở HN và thi Tốt nghịp PTTH .
nát từ thời em thi cả hơn chục năm trước rồi chị. Thời thi TN cấp 2, giám thị coi thi còn tuồn tài liệu cho hs chép nữa, cấp 3, giám thị còn bảo em cho thằng kia coi bài với. Nói thật cũng tại xã hội trọng bằng cấp, thành tích nên giáo dục cứ nát. Giáo dục giờ phải kiếm ông bộ trưởng nào dám đập nát đi xây lại mới ổn, đóng 1/2 trường ĐH là bước đầu tiên, tăng lương giáo viên. Thi chung cũng được nhưng đừng giao cho bọn sở nó làm.

Giá cả nó cũng chỉ là tương đối thôi mà. Kể cả có úp chén từ đây vẫn luôn có những phiên d/c, lúc đó nếu thấy hợp mắt mua cũng được mà :21:
Khổ quá...chị em đang canh vía của anh đó...anh chờ mua chắc ăn...thì chị em khi ấy lại thấy giá đã cao, không còn biên độ an toàn...
Anh nghĩ cho chị em với...qua bảo mua lò than...về giải tình thế...mà chị ko nghe...cứ đêm đêm lang thang trên mạng và mắng nhiếc bọn Fxx làm chi?
Hàn Mặc Đại=> Mua ngay lò than về tầng 4...là xong chiện!!! Haizzz

Ko phải..
E vẫn thích cái phong cách nhạy bén và quyết liệt ngày xưa của anh!Đó mới là bản chất!
Đợt này anh đổi tư duy của mình theo người khác,nhưng tính cách anh vẫn vậy thì bản năng anh bị chết rồi!Bỏ đi anh ơi
Thực ra trong uptrend thì a cực ngon,nếu downtrend mà kiềm chế mình lại tí thì không gì để nói!
Trở lại như xưa thôi anh!

Khổ quá...chị em đang canh vía của anh đó...anh chờ mua chắc ăn...thì chị em khi ấy lại thấy giá đã cao, không còn biên độ an toàn...
Anh nghĩ cho chị em với...qua bảo mua lò than...về giải tình thế...mà chị ko nghe...cứ đêm đêm lang thang trên mạng và mắng nhiếc bọn Fxx làm chi?
Hàn Mặc Đại=> Mua ngay lò than về tầng 4...là xong chiện!!! Haizzz
:24::24::24:

Chẳng thấy nóng gì cả. Vẫn đang long FUT để qua đêm 4-5 hôm rồi :4:
Thích mua CP cơ sở thì còn đầy cơ hội mà. Các thầy cứ tạo đáy đem up chén về với bản làng là mở kho ngay :21:
chuyển trạng thái từ dọa rồ, sang im im, rồi giờ là cổ vũ và rình:21: Nói chung anh rất hợp với chơi phái sinh đới kaka

Status
Not open for further replies.
Back