Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Em thấy thanh khoản đang tăng rất tốt mà toàn ở những mức giá xanh, thế nên em đoán bà con bắt đầu đi xiền. Lúc này MMs lại trả cổ để cân bằng.
chị có 1 suy nghĩ là:
1. Bọn Đại bàng thì đã lặng lẽ mua hàng trong tháng 5-6; khi bà con còn đang ngơ ngác và xô đẩy bán
2. Bọn diều hâu thì cũng đã giải ngân mua từ tuần cuối tháng 6 tuần đầu tháng 7, khi khắp nơi nơi brocker hô hào NĐT vào phái sinh do không đạt chỉ tiêu KPI quý 2
3. Nay thì gà béo - đội ăn no đủng đỉnh đã đứng ngoài thị trường khá lâu sẽ túc tắc nhặt nhạnh + kẹp pơ + NĐT lo ngại mất cơ hội sẽ mua, + đội lướt giảm giá vốn giống Cào cung khoái giao dịch trong phiên nhiễu loạn này
------
Còn mình thì đang đợi để TP Cua biển do đạt kỳ vọng cho đợt hồi này rồi

Có đối lập gì đâu.
Không đối lập gì cả nhé chị @Colaido. Quyết không để địch dụ ta vào bẫy :19:
anh í hàng ngày vào đây ko phải là do nhớ 2 chị em mình sao, dưng 1 lúc thì ko dám cân cả 2 nên định chia ra để mần đóa , cứ kệ thoai .
1 ngày nào đóa, cả 2 chị e biến mất nun nạ
------
klq nhưng mình vừa bị sốc khi đọc tin tức về tình trạng học hành thi vào cấp 3 ở HN và thi Tốt nghịp PTTH .

------
klq nhưng mình vừa bị sốc khi đọc tin tức về tình trạng học hành thi vào cấp 3 ở HN và thi Tốt nghịp PTTH .
Chuyện học hành bây giờ buồn lắm. Còn chạy để vào thẳng đại học nữa cơ.
Con bé nhà em sau vụ sốc đầu năm học toàn điểm kém, thậm chí điểm miệng không có cũng nhét vào.
Em điên lắm, nói luôn với giáo viên chủ nhiệm và lãnh đạo nhà trường là con tôi học tốt nhưng nếu không đủ trình độ để theo lớp này tôi sẽ vui vẻ chuyển về trường tư luôn. Chỉ xin các cô biết động viên con phát huy năng lực chứ đừng gây áp lực cho học sinh, còn điểm giả tôi không cần.
Vậy là từ đó ngon luôn :21::21::21:

Có sóng thì vui chớ sao hehe

Em chưa mua, tiền nhiều, ngồi me fut thôi :19:
Mua đi Hàn Mặc Khổ...
Chị Na âm miu vẽ cái Reversal H&S...Các anh Việt đang âm mưu ủn Breakout Upper Trendline theo Thiên Thời...
Chỉ thiếu gió Đông...phất ra từ Hàn Mặc Khổ...phi thân lên vách núi ngay luôn...bỏ lỡ cơ hội ngàn vàng...ủn phí lắm...

Status
Not open for further replies.
Back