Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Cụ tổng nhóm lò còn phải dựa vào anh Tập bỏ xừ ra, VN bố bảo dám nghiêng về anh Trump lúc này :24:
Khổ cho VN, suốt đời phải đi dây, mà đi dây mãi thì ... và cũng chẳng bao giờ có bạn thật sự :12:
chuẩn anh, thằng Mỹ cũng biết thừa là chả kéo nổi Việt Nam, nó chỉ cần Việt đừng ngả hẳn về TQ là đủ. Còn TQ thì biết tỏng thằng em ko dám theo Mỹ nên cứ vừa đấm vừa xoa, thực hiện kế "tằm ăn rỗi". Nghĩ mà cay, đúng phận nước nhỏ.

Cụ tổng nhóm lò còn phải dựa vào anh Tập bỏ xừ ra, VN bố bảo dám nghiêng về anh Trump lúc này :24:
Khổ cho VN, suốt đời phải đi dây, mà đi dây mãi thì ... và cũng chẳng bao giờ có bạn thật sự :12:
Cái vị thế địa chính trị gần thằng hàng xóm to khỏe xấu bụng bắt buộc Vịt phải suốt đời làm điếm, thằng đẹp trai trượng phu hơn thì lại xa đến nửa bán cầu, thích ngồi vào lòng anh này nhưng mắt phải đong đưa anh hàng xóm ko nó lại tung chưởng

Cái vị thế địa chính trị gần thằng hàng xóm to khỏe xấu bụng bắt buộc Vịt phải suốt đời làm điếm, thằng đẹp trai trượng phu hơn thì lại xa đến nửa bán cầu, thích ngồi vào lòng anh này nhưng mắt phải đong đưa anh hàng xóm ko nó lại tung chưởng
:24::24::24:

đầy tính hình ảnh quá ợ :3D_37:

Hôm nay lựa một số em ngon ngon test hàng được đấy a Cung Thủ... đái có vẻ gần gũi đâu đây... Just my 2 cents :10:
Trong Tt giá xuống này phù hợp với nick của bác;cũng là cơ hội rèn luyện 1 trader tốt nhất,nếu tồn tại và kiếm tiền được thì khi Tt úp chén sẽ mạnh mẽ và thành công khôn lường!
Mình đã qua thời rồi, thời xa vắng đã qua rồi...;-)

@4pillars : em thử nghĩ xem ở 1 khía cạnh dư này nhé: phôi thép TQ ( giá cực rẻ) vào VN và đc dán lại nhãn Hoa sen để Bán thị trường nội địa, còn nếu XK vào mỹ chịu thuế 120%; trong khi nếu dán made in china thì 250%.
p/s: hôm trước trên media có bác nào no nắng rằng hàng hóa TQ chiếm tt vn, đúng ra thì từ 10 năm trước (từ 2008) Vn đã là Quảng Châu thu nhỏ ròi .
Chị còm câu này hợp ý em quá ợ... chính ra em định nói lâu lắm rồi mà sợ mích lòng những mem iu nước :1: rồi đây VN sẽ là bệ phóng cho hàng TQ tung đi 5 châu 4 bể :1:

Status
Not open for further replies.
Back