Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Em thấy anh sẽ thất vọng, độ tuổi trung bình 32 mà đá 3 trận 120 thì sức bền nào cho nổi. Tuyến giữa của Pháp đã bẻ gãy biết bao hàng tiền vệ siêu sao của Agen, Bỉ...Croatia muốn thắng thì khả dĩ kéo được thằng pháp xuống đá pen. Số thằng Pháp ko vô địch thì chỉ nói rằng quá đen thôi.
Để rồi xem cái tên Pháp đen hôi ăn may cô thương đó có ngoan đến trận chung kết không :1cool_look_down:

Anh Bokho quả thật siêu phàm. Pele là dĩ vãng rùi
Em thấy anh sẽ thất vọng, độ tuổi trung bình 32 mà đá 3 trận 120 thì sức bền nào cho nổi. Tuyến giữa của Pháp đã bẻ gãy biết bao hàng tiền vệ siêu sao của Agen, Bỉ...Croatia muốn thắng thì khả dĩ kéo được thằng pháp xuống đá pen. Số thằng Pháp ko vô địch thì chỉ nói rằng quá đen thôi.
Vấn đề là anh Bokho chọn hay không thôi :D

hihi, nó từng vả cả cô trận Agen đấy anh ơi...trận đó ông messi sút 1 quả tầm bậy, khiến Agen dẫn 2-1, khúc đó em tưởng thằng Agen thắng tới nơi rồi.
Quá khứ của ngày hôm qua, tương lai chủ nhật này Croatia làm khô gà đãi cả thế giới:6cool_boss:

Nhốt đc mớ short hôm qua thì ko dễ gì nhả đc
thốc lên 10-15 điểm xong đầu giờ chiều lại đạp xuống thì tiêu diệt cả 2 đầu
tranh thủ vét mấy ngày cuối ko UB siết margin thì ko vặt đc =))
Sao UB lại siết MG nhỉ?
Cứ để yên đó, ai máu cờ bạc đề nghị sang phái sinh, lúc ấy TT cơ sở mới trong sạch được.

Thằng nào vô địch cũng ăn hôi vs may mắn hết anh nhỉ

Sent from my iPhone using Tapatalk
GIờ world cup là giải câu lạc bộ ..trá hình cả thôi ..ai vô địch cũng thế cả thôi hiiiiii
Từ đội đức......anh: đều có anh black shin, đội đức còn tuyển được cả em ..braxil hiiiiii chỉ có châu á nhất là đông á mệnh phu là chưa kịp...hỉu :3D_37:

Status
Not open for further replies.
Back