Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Oh hô, anh Trà lại đưa ra quan điểm giống mình rồi. Có điều anh vẫn quá lạc quan. Mình bảo lưu quan điểm 0% có thể win trong dài hạn :1:
Bà chị Thần Thọt Nét này đúng là...trùm tuyệt vọng...tối mịt mờ mà còn lang thang lên mạng tìm phao phái sinh...???

Bực mềnh...sáng nay thằng em sẽ chuyển sang sóc FUT...theo phe Gấu, táp cá hồi... Cuối ngày bán cổ bù lại tiền cọc... Letseeeeeeee....-50đ là ít...jejeje

Gấu ơi, các bạn ơi, tui đã về với các bạn...hãy ôm tui vào lòng...ta cùng táp cá...đừng sợ hãi...đừng lăng bô...hãy thể hiện Thần Thái của loài Gấu trúng ta...jejeje

Happy new day,
Today is Bear day... Bull go to hell...

Bà chị Thần Thọt Nét này đúng là...trùm tuyệt vọng...tối mịt mờ mà còn lang thang lên mạng tìm phao phái sinh...???

Bực mềnh...sáng nay thằng em sẽ chuyển sang sóc FUT...theo phe Gấu, táp cá hồi... Cuối ngày bán cổ bù lại tiền cọc... Letseeeeeeee....-50đ là ít...jejeje

Gấu ơi, các bạn ơi, tui đã về với các bạn...hãy ôm tui vào lòng...ta cùng táp cá...đừng sợ hãi...đừng lăng bô...hãy thể hiện Thần Thái của loài Gấu trúng ta...jejeje
Bà chị bắt đầu đến giai đoạn thức khuya tìm người đồng cảm & quan điểm rồi hay sao ý :10:

@Cdg: bonus ngày T+ bắt đáy bank
(NDH) Các chỉ số chứng khoán Mỹ ngày 9/7 đều tăng điểm, trong đó Dow Jones và S&P 500 có mức tăng lớn nhất hơn một tháng, nhờ cổ phiếu ngân hàng tăng giá trước mùa báo cáo lợi nhuận.
----
hôm nay hết chiện ròi

----
hôm nay hết chiện ròi
Đám đông nhìn DJ để đánh FUT. Đám đông sẽ nhảy múa tung hô, sẽ ủn FUT lên cao...và tự rơi vào mồm Gấu...cái này gọi là dụng thế bất dụng lực...jejeje

Phiên sáng tăng cao, đến cuối giờ sẽ xìu xìu ển ển,...và cầu sẽ vụt tắt vào ngày mai...jejeje

TT mà ko diễn biến như vại...thằng ỉm sẽ là Gấu Bông...chứ ko phải là Gấu Vĩ Đại...hứa...

Status
Not open for further replies.
Back